



PICHA YA
Mwombaji
wa Usajili

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO
FOMU YA USAJILI WA WAANDAAJI WA MAUDHUI MTANDAONI

Hali ya Mwombaji wa Usajili: Mtu Binafsi ☐

Taasisi/Kampuni ☐

1. Mtu binafsi		
Jina Kamili la Mwombaji Usajili		
Jina Maarufu (a.k.a)		
Jinsia:	Me ☐	Ke ☐
Simu 1:		
Simu 2:		
S.L. P		
Tarehe ya Kuzaliwa		
Barua pepe:		
Kitambulisho	Na.	Aina:
Anuani kwenye mitandao ya kijamii:		
2. Taasisi / Kampuni		
Jina Kamili Taasisi/Kampuni		
Aina ya Maudhui ya Mtandaoni		
Namba ya Usajili:	Mahali iliposajiliwa:	
Tarehe ya Usajili:	Eneo la Kazi:	
	MkoaWilaya	
Anuani ya Posta:	Kata Mtaa	
S.L.P.....	Kitalu..... Namba ya Nyumba.....	
Simu 1:	Barua pepe:	
Simu 2:	Tovuti:	
Anuani kwenye mitandao ya kijamii:		

Majina ya Viongozi wa Taasisi/ Kampuni				
Jina la Kiongozi		Cheo	Simu	Na. Kitambulisho
3. Taarifa za Makazi ya Mwanamaudhui				
Hali ya makazi	Mpangaji ☐	Nyumba binafsi ☐	Nyumba ya Urithi ☐	Nyumba ya ndugu ☐
Kitalu..... Namba ya Nyumba..... Mtaa..... Kata Wilaya:..... Mkoa.....				
Alama Elekezi:				
4. Taarifa za Uzoefu wa Kukopa				
Je, uliishawahi kukopa kwa ajili kuendeleza shughuli yako		Ndiyo ☐ Hapana ☐		
Kama jibu ni Ndio, hali yako ya marejesho ikoje?				
Kama Jibu ni Hapana, elezea sababu za kutokukopa				
5. Taarifa ya Kitaaluma kwa Mwombaji wa Usajili Binafsi				
Aina ya Maudhui Mtandaoni		Televisheni ☐ Mtandaoni ☐ Mchanganyiko ☐		
Hali ya Ajira		Mwajiriwa ☐ Unajitegemea (Freelancer) ☐		
Jina la Chombo au Taasisi unayofanya Kazi				
Nafasi / Cheo				
Muda wa uzoefu wa utengezaji wa maudhui ya mtandaoni				
Kama ni Mwandishi wa Habari,Je, una lthibati ya Uandishi wa Habari?		Ndio ☐ Hapana ☐		
Kama jibu ni Ndiyo hapo juu, Tafadhali taja Namba ya lthibati				

6. Taarifa za eneo la kazi yako kama lipo			
Mpangaji ☐	Nyumba binafsi ☐	Nyumba ya Urithi ☐	Nyumba ya ndugu ☐
Nyingine (eleza)			
Na. ya Nyumba:	Mtaa:	Kata:	
	Kitongoji		
Wilaya:	Mkoa:		
Alama Elekezi:			
Jina la Mwenye Nyumba:	Simu:		

7. Uthibitisho
Mimi/Sisi..... tu/nathibitisha kwamba taarifa zilizotolewa hapo juu ni za kweli na timilifu, kadri ya uelewa wangu/wetu. Nakubali taarifa hizi zitumike kwa madhumuni ya usajili, upangaji wa takwimu na kunitambua katika programu mbalimbali za uwezesaji zinazotolewa na Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo. Saini Tarehe
8. KWA MATUMIZI YA OFISI TU
❖ Jina la Afisa Aliyepokea ❖ Cheo: ❖ Saini ya Mpokeaji: ❖ Tarehe ya kupokea: ❖ Halmashauri/Mkoa:

Muhuri:

MAOMBI YATUMWE KWENDA BARUA PEPE:
maudhui@michezo.go.tz