

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

Simu: +255 26 2322129
Nukushi: 255 26 2322128
Tovuti: www.michezo.go.tz



Mji wa Serikali,
Mtumba, Dodoma,
2 Mtaa wa Michezo,
S. L. P 25,
40481 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA

**UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA BARAZA LA MICHEZO LA TAIFA
(BMT)**

Julai 28, 2022 – Dodoma

Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe. Mohamed Omary Mchengerwa ameteua wajumbe wengine wanne kuungana na wajumbe watano aliwateua Machi 29, 2022 kuunda Bodi ya Baraza la Michezo la Taifa (BMT).

Mhe. Waziri amewateua wajumbe hao kwa kuzingatia mamlaka aliyopewa chini ya Kifungu cha 10 Sehemu ya 3 (2) ya Sheria ya Baraza la Michezo la Taifa, Na. 12 ya Mwaka 1967 kama ilivyofanyiwa marekebisho Mwaka 1971, 2018 na 2020.

Majina ya Wajumbe walioongezwa kwenye Kamati hiyo ni:

1. Bw. Maulid Mtulia - Mtaalam wa Usimamizi wa Raslimali watu
2. Bw. Dennis Simba - Mtaalam wa Biashara
3. Bi. Devotha Marwa - Mwenyekiti wa Chama cha Netiboli Tanzania (CHANETA)
4. Bi. Beatrice Singano - Mkurugenzi wa Mawasiliano na Shughuli za Kiserikali, Airtel Tanzania

Kamati ilianza kutekeleza majukumu yake Machi 29, 2022

A handwritten signature in blue ink that reads "John Mapepele".

John Mapepele

MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI

