

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

Simu: +255 26 2322129
Nukushi: 255 26 2322128
Tovuti: www.michezo.go.tz



Mji wa Serikali,
Mtumba, Dodoma,
2 Mtaa wa Michezo,
S. L. P 25,
40481 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA

NGAO YA JAMII

Agosti 09, 2022 – Dodoma

Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe. Mohamed Omary Mchengerwa anazipongeza na kuzitakia kila la kheri timu za Simba na Yanga kuelekea mchezo wao wa Ngao ya Hisani utakaochezwa Agosti 13, 2022 jijini Dar es Salaam.

Wizara inasisitiza kwamba kuelekea ufunguzi wa ligi, vilabu vyote vinatakiwa kuzingatia mambo muhimu ambayo ni Nidhamu, Uongozi imara kwenye vilabu na Uwajibikaji.

Aidha, Wizara inaamini kuwa pamoja na mambo mengine mambo haya ni nguzo za ushindani na mafanikio katika michezo.

Wizara inaviagiza vilabu vyote nchini kutambua kuwa mambo muhimu tajwa hayana mjadala (Non Negotiable).

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'John Mapepele'.

John Mapepele

MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI

