

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

Simu: 026-2322129
Nukushi: 026 -2322126
Baruapepe: km@michezo.go.tz
Tovuti: www.michezo.go.tz



Mji wa Serikali- Mtumba,
Mtaa wa Michezo,

S. L. P 25,
40481 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA

UTEUZI WA MJUMBE WA BODI YA FILAMU TANZANIA (BFT)

07 Septemba, 2023

Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo, **Mhe.Dkt. Damas D. Ndumbaro,(Mb)**, kwa Mamlaka aliyopewa chini ya Sehemu ya 13 ya Sheria ya Filamu na Michezo ya Kuigiza Na.4 ya mwaka 1976, amemteua **Bi. Paulina James Mwalusanya** kuwa Mjumbe wa Bodi ya Filamu Tanzania (BFT). Bi. Paulina James Mwalusanya ni Wakili wa Serikali Mwandamizi kutoka Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali.

Aidha, Mwenyekiti na Wajumbe wengine wa Bodi hiyo walioteuliwa hapo awali ni;-

1. Dkt. Mona Ngusekela Mwakalinga – Mwenyekiti
2. Bw. Kenneth Davis Kasigila - Mjumbe
3. Bi. Leah Elias Kihimbi - Mjumbe
4. Bw. Salum Abdul Mchoma - Mjumbe
5. Bw. Jacob Steve Mbura '**JB**' - Mjumbe

Uteuzi huo unianza mara moja.

Imetolewa na;-

Aron Msigwa

MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI