

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

Simu: 026-2322129

Nukushi: 026 -2322126

Baruapepe: km@michezo.go.tz

Tovuti: www.michezo.go.tz



Mji wa Serikali- Mtumba,
Mtaa wa Michezo,
S. L. P 25,
40481 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA

UTEUZI WA MWENYEKITI NA WAJUMBE WA BODI YA HAKIMILIKI TANZANIA (COSOTA)

28 Agosti, 2023

Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe. Balozzi Dkt. Pindi H. Chana (Mb), kwa mamlaka aliyopewa chini ya Sheria ya Hakimiliki na Hakishiriki Na. 7 ya Mwaka 1999 amemteua **Bw. Victor Michael Tesha** kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Ofisi ya Hakimiliki Tanzania (**COSOTA**). Aidha, amewateua wafuatao kuwa Wajumbe wa Bodi hiyo;-

1. Cynthia Patrick Henjewele - Msanii wa Sanaa za Maonesho na Rais wa Shirikisho la Sanaa za Maonesho Tanzania (SHISAMA)
2. Mike Francis Mwakatundu – Meneja Masoko, Kampuni ya Code Block na Mwenyekiti Wa Chama cha Muziki wa Kizazi Kipya, Dar Es Salaam.
3. Bernard Onesphorus Lubogo – Mkurugenzi Msaidizi Sehemu ya Ufuatiliaji na Tathmini, Wizara ya Utamaduni, Sanaa na Michezo.
4. Evaristo O. Mwalongo – Mkguzi Mkuu wa Ndani, Wizara ya Fedha, Dodoma.
5. Saidi Ally Nzori – Mwandishi wa Sheria Mkuu Msaidizi, Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Dodoma.
6. Bi. Elizabeth Pastory Ncheye – Afisa Sanaa Daraja la Pili, Baraza la Sanaa Tanzania (BASATA), Dar Es Salaam.

Uteuzi huo unaanza mara moja.

Imetolewa na;-

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Aron Msigwa'.

Aron Msigwa
MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI