

# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

## WIZARA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

Simu: 026-2322129  
Nukushi: 026 -2322126  
Baruapepe: [km@michezo.go.tz](mailto:km@michezo.go.tz)  
Tovuti: [www.michezo.go.tz](http://www.michezo.go.tz)



Mji wa Serikali- Mtumba,  
Mtaa wa Michezo,

S. L. P 25,  
**40481 DODOMA.**

### TAARIFA KWA UMMA

## KUJIUZULU NAFASI YA MWENYEKITI WA KAMATI YA RUFANI YA LESENI ZA KLABU YA TFF

**DAR ES SALAAM**, 22 Septemba, 2023

Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo, **Mhe. Dkt. Damas D. Ndumbaro,(Mb)**, ametangaza rasmi kujiuzulu nafasi ya Mwenyekiti wa Kamati ya Rufani ya Leseni za Klabu ya Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF) kufuatia kuteuliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan kuwa Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo Agosti, 30, 2023.

Mhe. Dkt. Damas Ndumbaro,(Mb) amejiuzulu nafasi hiyo aliyohudumu tangu mwaka 2017 ili aweze kutekeleza majukumu aliyopewa na Mhe. Rais kwa haki na kuepusha mgongano wa maslahi.

Imetolewa na;-

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Aron Msigwa'.

Aron Msigwa

**MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI**