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TAARIFA KWA UMMA

UTEUZI WA WAJUMBE WA BARAZA LA SANAA
LA TAIFA (BASATA)

Wazin wa Utamaduni, Sanaa na Michezo Mhe. Dkt. Damas Daniel Ndumbaro (Mb),
amefanya uteuzi wa Wajumbe wa Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) baada ya Rais
wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan kumteua
Prof. Saudin Jacob Mwakaje kuwa Mwenyekiti wa Baraza hilo. Uteuzi huo ni kwa mujibu
wa Sheria ya Baraza Na. 23 ya mwaka 1984 Sura 204.

Wajumbe walioteuliwa ni:-

1. Joachim Marunda Kimaryo (Master J) Mjumbe
2. Single Mohamed Mtambalike (Richie Richie) Mjumbe
3. Felista Steven Lelo Mjumbe
4. Mgunga Attilio Mwamnyenyerwa (Baba Watoto) Mjumbe
5. Dkt. Gervas Andrew Kasiga (Chuma) Mjumbe
6. Jessica Julius Mshama Mjumbe

Aidha, kufuatia uteuzi huu Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo Mhe. Dkt. Damas
Daniel Ndumbaro (Mb), ametengua uteuzi wa Wajumbe wa Baraza hilo walioteuliwa hapo
awali.

Uteuzi huu unaanza mara moja.
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MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI



