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UJUMBE WA MHE. RAIS SAMIA SULUHU
HASSAN KATIKA KIKAO KAZI CHA16 CHA
MAAFISA HABARI, MAWASILIANO NA

UHUSIANIO WA
SERIKALI

66

Muendelee kuhimizana
umuhimu wa taarifa za kazi zenu
kwa umma, yale mazuri au hata
vasiyoridhishalazima kuwe na
namna ya kutoka taarifa kwa
umma.

Msiache mpaka wananchi
wanalalamika na kudai kuelezwa
lililopo ndio taarifa inatolewa.

Vinginevyo nawatakia
mkutano mwema na Kazi
lendelee.

MHE. SAMIA SULUHU HASSAN

Rais wa Jamhuri ya Muungano § “ A
wa Tanzania W\



Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo
Dkt. Hassan Abbasi akiwakaribisha viongozi walipowasili Chuo
Kikuu cha Sayansi na Teknolojia Mbeya Mei 24, 2021 Jijini




Mgeni rasmi Mhe. Innocent Bashungwa akiwaongoza Maafjisa
Habari wakati wa kutoa heshima kumkumbuka aliyekuwa Rais
wa awamu ya tano Hayati DkE. John Pombe Magufuli kabla ya
kufungua kikao kazi.




Waziri wa Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo Mhe. Innocent Bashungwa (Mb) akifungua kikao
kazi cha Maafisa Habari, Mawasiliano na Uhusiano wa Serikali (hawapo pichani) kinachondelea
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Nimeguswa na Kaulimbiu ya kikao hiki kwa
mwaka huu isemayo "Utoaji Taarifa kwa
Umma ni Takwa la Kisheria,Viongozi wa

Umma na Maafisa Habari Tuwajibike. Hivyo,

kikao hiki kiwe chachu ya kuboresha
utendaji wenu pamoja na kufanya tathmini
va utekelezaji wa majukumu yenu kwa
mwaka 2021 ili kutekeleza kauli ya Baba wa

Taifa Mwl. Nlyerere inayosema, kujikosoa ni

kujisahihisha.

Mhe. Innocent Bashungwa
Waziri - WHUSM
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Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Mhe. Juma Homera.

66

Wakurugenzi tengeni bajeti kwa ajili ya
mafunzo na ununuzi wa vifaa mbalimbali
vya Maafisa Habari ili watekeleze
majukumu yao.

Mhe. Juma Homera
Mkuu wa Mkoa - MBEYA



Naibu Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Mhe. Pauline Gekul (Mb) akimkaribisha
Mhe. Innocent Bashungwa kuwahutubia Maafisa Habari.

Natoa rai kwenu kufanya kazi kwa bidii,
tuhabarishe umma mambo yote
vanayotekelezwa na Serikali, tufanye
kwa wakati na kuzingatia weledi na
taaluma ya habari, pamoja na kuwa
waadilifu.

Mhe. Pauline Gekul
Naibu Waziri - WHUSM



Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo Dkt. Hassan Abbasi

akiwakaribisha viongozi walipowasili Chuo Kikuu cha Sayansi na Teknolojia Mbeya Mei 24, 2021
Jijini Mbeya.

Asanteni kwa ushirikiano mlionipa
wakati nikiwa Mkurugenzi ldara ya
Habari - MAELEZO na Msemaji Mkuu wa
Serikali, nawasihi tuendelee kutekeleza
majukumu yetu vyema ili kufikia
malengo ya kuisemea Serikali.

Dkt. Hassan Abbasi
Katibu Mkuu - WHUSM



Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo Dkt. Ally Possi
akizungumza na Maafisa Habari, Mawasiliano na Uhusiano wakati wa Mkutano uliofanyika Chuo
Kikuu cha Sayansi na Teknolojia Mbeya Mei 24, 2021 Jijini Mbeya.
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CHA MAAFISA HABARI, MAWASILIANO NA UHUSIANO W/

toaji taarifa kwa umma ni Takwa la Kisheria, Viongozi wa Umma na Maafisa Habari

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Mhe. Innocent Bashungwa (Mb) akiwa na

Wajumbe wa Menejimenti ya Wizara kwenye Kikao Kazi cha Maafisa Habari, Mawasiliano na
Uhusiano wa Serikali.




Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na
Michezo Dkt. Hassan Abbasi akipokea tuzo ya heshima kwa
uongozi uliotukuka katika tasnia ya habari hapa nchini.




Waziri wa Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo Mhe. Innocent
Bashungwa (Mb) na Naibu wake Mhe. Pauline Gekul wakipanda
miti kama kumbukumbu wakati wa Kikao Kazi cha Maajisa
Habari, Mawasiliano na Uhusiano wa Serikali.




Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo Dkt. Hassan Abbasi (kushoto) na

Katibu Mkuu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) Prof.

Riziki Shemdoe (kulia) wakipanda miti kama kumbukumbu wakati wa Kikao Kazi cha Maafisa
Habari, Mawasiliano na Uhusiano wa Serikali.

Kikundi cha Sanaa kikitoa burudani kwenye ufunguzi wa Kikao Kazi cha 16 cha Maafisa Habari,
Mawasiliano na Uhusiano wa Serikali.




LIMEANDALIWA NA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO
S.L.P25,40470 DODOMA, TANZANIA
Tovuti: www.habari.go.tz




