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NUKUU YA DKT. EMMANUEL ISHENGOMA
 MKURUGENZI WA IDARA YA MAENDELEO 

YA SANAA NCHINI - Mtwara

Wadau wengi wa Sanaa na Utamaduni wamefurahishwa 
na ushirikiano uliopo baina ya Wizara ya Habari, 
Elimu na TAMISEMI katika mashidano haya ya 
UMITASHUMTA mwaka 2021. Sisi wenye dhamana 
ya kusimamia Maendeleo ya Sanaa nchini tunalo 
jukumu la kuhakikisha mashindano haya na yote 
yajayo yanaendeshwa kwa usawa bila upendeleo 
ili washiriki washindane kwa vigezo vilivyowekwa. 
Uzingatiwaji wa usawa utawasaidia watoto 
kuona umuhimu wa kuboresha 
maandalizi yao kwani aliye bora 
ndiye atakayeshinda na wengine 
watajifunza kutoka kwake kwa 
ajili ya maandalizi ya 
mashindano yajayo.

DKT. EMMANUEL ISHENGOMA
Mkurugenzi wa Idara ya 
Maendeleo ya Sanaa Nchini



MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA SANAA ZA 
MAONESHO  YAMEANZA  LEO, JUNI 10, 2021. KUNDI LA 

KWANZA LA KWAYA ZA MIKOA NANE YA  KATAVI, SIMIYU, 
SINGIDA, TANGA, KILIMANJARO, ARUSHA, NJOMBE NA 

SONGWE LIMEMALIZIKA.

SANAA ZA MAONESHO









MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA SOKA 
KWA WANAWAKE YAMEENDELEA LEO, JUNI 10, 2021. 

TIMU ZA MIKOA DODOMA (WENYE KIJANI) NA RUKWA 
(WENYE BLUU).

SOKA KWA WANAWAKE





MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA SOKA 
KWA WANAUME YAMEENDELEA LEO, JUNI 10, 2021. 
TIMU ZA MIKOA TABORA (WENYE PINKI) NA KATAVI 

(WENYE NYEKUNDU).

SOKA KWA WANAUME



MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA 
WA WAVU KWA WAVULANA LEO, JUNI 10, 2021. 
MCHUANO KATI YA SIMIYU (WENYE FULANA ZA 

KIJANI JESHI) NA MANYARA (WENYE BLUU).

MPIRA WA WAVU



MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA 
WA PETE LEO, JUNI 10, 2021. MCHUANO KATI YA 
TANGA (WENYE BLUU BAHARI) NA SHINYANGA 

(WENYE ZAMBARAU).

MPIRA WA PETE



MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA 
WA PETE LEO, JUNI 10, 2021. MCHUANO KATI YA 
DODOMA (WENYE SKETI ZA BLUU) NA KIGOMA 

(WENYE SKETI ZA KIJANI).

MPIRA WA PETE



MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA 
WA PETE LEO, JUNI 10, 2021. MCHUANO KATI YA 
MBEYA (WENYE SKETI NYEKUNDU) NA RUKWA 

(WENYE SKETI NYEUPE).

MPIRA WA PETE
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