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NUKUU YA MIWALIMU SUSAN NUSSU
NYARUBAMBA MKURUGENZI MSAIDIZI

ELIMU AWALI NA MSINGI OR — TAMISEMI

13

Michezo ya fani za sanaa za maonesho hasa nyimbo ni
sehemu ya burudani pia ni seshemu ya taaluma.
Watazamaiji na washiriki wote hatuna budi kusikiliza
kwa makini ujumbe uliomo ili kuona ufundi uliotumika
kuandaa nyimbo na ala zake za muziki pia kuona usanii
ulio katika nyimbo zinazoimbwa na wanafunzi kutoka
mikoa yote 26.

Kila mmoja baada ya mashindano haya atakuwa
amepata maarifa mapya yatakayomuwezesha
kujiandaa vema kwa ajili ya mashindano yajayo.
Tunatoa pongezi kwa walimu wote
waliowaandaa wanafunzi hawa . Rai yetu

ni kuendelea kuibua vipaji zaidi ili vijana

wetu waweze kuwa na mafanikio

zaidi ya kitaaluma na hata

kiuchumi maana fani za sanaa

ya maonesho ni ajira.

MWALIMU SUSAN NUSSU NYARUBAMBA.

Mkurugenzi Msaidizi Elimu Awali
na Msingi Ofisi ya Rais - TAMISEMI



MPIRA WA WAVU - WASICHANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
WAVU KWA WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 11,
2021. TIMU ZA MIKOA YA TABORA (WENYE NYEKUNDU)
NA MARA (WENYE NYEUSI).




MPIRA WA WAVU - WASICHANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
WAVU KWA WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 11,
2021. TIMU ZA MIKOA YA PWANI (WENYE BLUU BAHARI)
NA TANGA C(WENYE BLUU).
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MPIRA WA WAVU - WASICHANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
WAVU KWA WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 11,
2021. TIMU ZA MIKOA YA KILIMANJARO CWENYE NYEUPE)
NA MBEYA (WENYE BLUU).
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MPIRA WA WAVU - WAVULANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
WAVU KWA WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 11, 2021.
TIMU ZA MIKOA YA KIGOMA (WENYE NYEUPE) NA
MOROGORO (WENYE KIJANI).




MPIRA WA WAVU - WAVULANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
WAVU KWA WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 11, 2021.
TIMU ZA MIKOA YA SINGIDA (WENYE NJANO) NA
KILIMANJARO (WENYE BLUU BAHARI).




MPIRA WA WAVU - WAVULANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
WAVU KWA WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 11, 2021.
TIMU ZA MIKOA YA PWANI (WENYE NJANO) NA SONGWE
CWENYE RANGI YA MACHUNGWA).




MPIRA WA NETIBOLI

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
NETIBOLI YAMEENDELEA LEO, JUNI 11, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA MOROGORO (WENYE KIJANI) NA KATAVI
CWENYE NYEUPE).




MPIRA WA NETIBOLI

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
NETIBOLI YAMEENDELEA LEO, JUNI 11, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA SINGIDA (WENYE BLUU) NA LINDI CWENYE

RANGI YA WARIDI).




MPIRA WA MIGUU - WASICHANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
MIGUU KWA WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 11,
2021. TIMU ZA MIKOA YA MANYARA (WENYE NYEKUNDU)
NA DAR ES SALAAM (WENYE NYEUSI).

a2y
Rl Pt

Y A
R L N Boubflo i st o e

A

. 2 e Wi % u
b : o AT L s Wy "
W il - v p i u %"wﬂ!"'-.‘_ X :_'V\ ; Mg ._\ - .
A d *_""‘!'f-u*m-;-‘*. o e
ey s iy adl, LR g

:
"

g o,
o

N

-

= Seiiets i3 IS T

e e g, NP P,

= N LA e e e e i, T T e s g R = y M e 3 AR o
U B L T T \‘? I.I#!-&h- Ty RS (TR 5 i ""r _ir". £ ALt Ad ond 3 kP
v o SAET ST A AR o ) TR S e i T Pk
VS T Rk e 2 T . ¢ Pl ! Y g 3
Pt L R S e e L o R : R




MPIRA WA MIGUU - WAVULANA
KUNDI MAALUM

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA

MIGUU KWA WAVULANA KUNDI MAALUM YAMEENDELEA

LEO, JUNI 11, 2021. TIMU ZA MIKOA YA IRINGA (WENYE
NYEKUNDU) NA SHINYANGA (WENYE NYEUPE).
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MPIRA WA MIGUU - WAVULANA
KUNDI MAALUM

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA

MIGUU KWA WAVULANA KUNDI MAALUM YAMEENDELEA

LEO, JUNI 11, 2021. TIMU ZA MIKOA YA RUKWA (WENYE
NYEUPE) NA TANGA (WENYE BLUU BAHARI).




SANAA 2A MAONESHO

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA SANAA ZA
MAONESHO ZIMEENDELEA LEO, JUNI 11, 2021. KUNDI LA PILI LA
KWAYA ZA MIKOA NANE YA MBEYA, MANYARA, MARA,
MOROGORO, TABORA, KIGOMA, RUKWA NA MTWARA.
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Limeandaliwa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo
S.L.P 25, 40470 DODOMA, TANZANIA
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