JARIDA LA

WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO /:

Toleo Maalumla: 06 | 13 Juni, 2021 www.habari.go.tz

MASHINDANO YA NGOMA A ASILI
UMITASHUMTA 2021 YAANZA
RASMI LEO JUNI 13, 2021

o Wizara HabariTz ' leara habaritz 0 Wizara_HabariTZ




YALIYOJIRI KATIKA
MICHEZ0O MBALIMBALI
YA UMITASHUMTA
MTWARA

13 Juni, 2021



NUKUU YA LEAH KIHIMBI MKURUGENZI MSAIDIZI — SANAA

WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO.

13

Maonesho ya Sanaa kwenye mashindano haya ya Umoja wa
Michezo na Taaluma kwa Shule za Msingi (UMITASHUMTA)
yameenda vizuri, vikundi vyote vya kwaya vilivyokuja
vimeweza kuonesha kazi zao kama

vilivyofundishwa.

Tumeshuhudia vikundi vyote vikiwa vimejiandaa kikamilifu, hata
hivyo vinazidiana katika vipengele tofauti
na hapo ndipo atapatikana mshindi.

Leo tumeingia upande wa ngoma za asili, mashindano
haya ni mazuri kwa kuwa kila Mkoa unawasilisha
Utamaduni na Sanaa za mkoa husika kwa

njia ya kuimba, hadi mwisho wa mashindano

haya nina uhakika watu watapata

burudani ya kutosha na mafunzo

mahususi kutoka kwenye tamaduni

zao.

Lakini jambo kubwa zaidi ni
kupata vipaji ambavyo
vitaendelezwa!

LEAH KIHIMBI

Mkurugenzi Msaidizi - Sanaa
Wizara ya Habari, Utamaduni,
Sanaa na Michezo.



MASHINDANO YA RIADHA
MBIO KUNDI MAALUM

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA RIADHA YAMEANZA
LEO, JUNI 13, 2021. MBIO KUNDI MAALUM WASICHANA NA
WAVULANA, MBIO ZA KAWAIDA WASICHANA NA WAVULANA,
MBIO ZA KUPOKEZANA KIJITI NA KURUSHA TUFE.
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MASHINDANO YA RIADHA
MBIO KAWAIDA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA RIADHA YAMEANZA
LEO, JUNI 13, 2021. MBIO KUNDI MAALUM WASICHANA NA
WAVULANA, MBIO ZA KAWAIDA WASICHANA NA WAVULANA,
MBIO ZA KUPOKEZANA KIJITI NA KURUSHA TUFE.







MASHINDANO YA RIADHA
KURUSHA TUFE

MCHEZO WA KURUSHA TUFE UMEFIKIA FINALI LEO, JUNI 13, 2021.
MKOA WA KIGOMA KWA UPANDE WA WAVULANA NA MKOA WA
MANYARA KWA UPANDE WA WASICHANA NDIO ILIYO ONGOZA KATIKA
MASHINDANO YA MWAKA HUU.







MPIRA WA WAVU - WASICHANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
WAVU KWA WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 13,
2021. TIMU ZA MIKOA YA KILIMANJARO CWENYE NYEUPE)
NA RUVUMA (WENYE BLUU).




MPIRA WA WAVU - WASICHANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
WAVU KWA WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 13,
2021. TIMU ZA MIKOA YA IRINGA (WENYE NYEUSI) NA

GEITA (WENYE KIJAND).




MPIRA WA WAVU - WAVULANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
WAVU KWA WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 13, 2021.
TIMU ZA MIKOA YA KIGOMA (WENYE NYEUPE) NA

DODOMA (WENYE BLUU).
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MPIRA WA WAVU - WAVULANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
WAVU KWA WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 13, 2021.
TIMU ZA MIKOA YA MWANZA (WENYE BLUU BAHARI) NA
ARUSHA (WENYE RANGI YA MACHUNGWA).




MPIRA WA WAVU - WAVULANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
WAVU KWA WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 13, 2021.
TIMU ZA MIKOA YA KATAVI (WENYE BLUU) NA
SINGIDA (WENYE NJANO).




NGOMA A ASILI

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA SANAA ZA
NGOMA ZA ASILI YAMEANZA RASMI LEO JUNI 13, 2021.
MIKOA YA AWAMU YA KWANZA ILIYOTUMBUIZA NI SIMIYU
NJOMBE, KATAVI, KILIMANJARO, SINGINDA, ARUSHA
NA TANGA.
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