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YALIYOJIRI KATIKA 
MICHEZO MBALIMBALI

YA UMITASHUMTA 
MTWARA 

14 Juni, 2021

KAULIMBIU: “MICHEZO SANAA NA 
TAALUMA KWA MAENDELEO YA 

UCHUMI WA VIWANDA”



Mashindano UMITASHUMTA yanaingia hatua ya robo fainali Juni 15, 2021 
katika michezo mbalimbali ambapo fainali ya michezo yote inatarajiwa kuwa 
Juni 17, 2021. 

Kwa mujibu wa Msemaji wa UMITASHUMTA na UMISSETA 2021, John Mape-
pele michezo inayoingia robo fainali ni Mpira wa Netiboli, Soka, Mpira wa 
Mikono, Mpira wa Wavu na Mpira wa Goli.

Mpira wa Netiboli
Mkoa wa Mwanza utamenyana na Morogoro, Mkoa wa Tanga utakipiga na 
Songwe, Mkoa wa Mara utacheza na Geita, wakati Mkoa wa Dar es Salaam 
utacheza na Mkoa wa Kigoma. 

Soka (wavulana kawaida)
Mkoa wa Geita utacheza na Shinyanga, Mkoa wa Tanga utashindana na Dar 
es Salaam,Mara watashuka dimbani kucheza na Mkoa wa Rukwa wakati Mkoa 
wa Tabora utacheza na Mkoa wa Mtwara.

Soka wavulana maalum (wenye ulemavu) 
Mkoa wa Kigoma utachuana na Kilimanjaro, Mkoa wa Dar es Salaam utacheza 
na Mkoa wa Tabora, Mkoa wa Mtwara utacheza na Njombe wakati Mkoa wa 
Singida utacheza na Mkoa wa Shinyanga.

Soka la wasichana 
Mkoa wa Tabora utacheza na Mkoa wa Lindi, Dar es Salaam na Singida Geita 
itacheza na Mara wakati Mkoa wa Mwanza utacheza na Kagera.

Mpira wa Mikono - wasichana 
Mkoa wa Mara utacheza na Songwe, Morogoro na Geita, Shinyanga na Tanga 
wakati Mkoa wa Singida utachuana na Katavi.

Mpira wa Mikono - wavulana 
Mkoa wa Rukwa utacheza na Mwanza, Tabora watashuka uwanjani kucheza 
na Mbeya, Pwani utavaana na Manyara wakati Mkoa wa Tanga utacheza na 
Morogoro.

Mpira wa Wavu wavulana 
Mkoa wa Mbeya utaminyana na Mwanza, Dar es Salaam na Katavi, Mtwara 
na Mara wakati Mkoa wa Pwani utacheza na Dodoma. 
 
Mpira wa Wavu wasichana 
Mkoa wa Mtwara utacheza na Kilimanjaro, Mbeya na Mwanza, Mkoa wa 
Katavi utacheza na Singida wakati Manyara utacheza na Dar es Salaam.

Mpira wa Goli wavulana
Mkoa wa Rukwa utacheza na Mbeya, Dodoma na Mtwara, Tabora na Singi-
da wakati Morogoro utacheza na Njombe.

Mpira wa Goli wasichana
Mkoa wa Tabora utacheza na Iringa, Morogoro na Singida, Arusha na Tanga 
wakati Mbeya utacheza na Ruvuma.
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Mpira wa Wavu wavulana 
Mkoa wa Mbeya utaminyana na Mwanza, Dar es Salaam na Katavi, Mtwara 
na Mara wakati Mkoa wa Pwani utacheza na Dodoma. 
 
Mpira wa Wavu wasichana 
Mkoa wa Mtwara utacheza na Kilimanjaro, Mbeya na Mwanza, Mkoa wa 
Katavi utacheza na Singida wakati Manyara utacheza na Dar es Salaam.

Mpira wa Goli wavulana
Mkoa wa Rukwa utacheza na Mbeya, Dodoma na Mtwara, Tabora na Singi-
da wakati Morogoro utacheza na Njombe.

Mpira wa Goli wasichana
Mkoa wa Tabora utacheza na Iringa, Morogoro na Singida, Arusha na Tanga 
wakati Mbeya utacheza na Ruvuma.



MSHINDI WA KWANZA WA MASHINDANO YA KURUKA JUU 
UMITASHUMTA MWAKA 2021 NI PENDO NIRA KUTOKA 

MKOA WA SIMIYU AMBAYE AMERUKA MITA 1 SENTIMETA 
36.

MABIGWA WA KURUKA JUU 
WASICHANA - MSHINDI WA KWANZA



MSHINDI WA PILI WA MASHINDANO YA KURUKA JUU
UMITASHUMTA MWAKA 2021 NI ANETH JOHN KUTOKA 

MKOA WA GEITA AMBAYE AMERUKA MITA 1 SENTIMETA 36.

MABIGWA WA KURUKA JUU 
WASICHANA - MSHINDI WA PILI



MSHINDI WA KWANZA WA MASHINDANO YA KURUKA JUU
UMITASHUMTA MWAKA 2021 NI GANI NGELEMA KUTOKA MKOA 

WA MANYARA AMBAYE AMERUKA MITA 1 SENTIMETA 66. 
AMEVUNJA REKODI YA UMITASHUMTA MWAKA 2019. REKODI YA 

2019 ILIKUWA NI MITA 1 NA SENTIMITA 62.

MABIGWA WA KURUKA JUU 
WAVULANA - MSHINDI WA KWANZA



MSHINDI WA PILI WA MASHINDANO YA KURUKA JUU
UMITASHUMTA MWAKA 2021 NI LUMNYAKI JACOB 

KUTOKA MKOA WA MANYARA AMBAYE AMERUKA MITA 1 
SENTIMITA 64.

MABIGWA WA KURUKA JUU 
WAVULANA - MSHINDI WA PILI



MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA 
MIGUU KWA WAVULANA KUNDI MAALUM YAMEENDELEA 
LEO, JUNI 14, 2021. TIMU ZA MIKOA YA GEITA 2 (WENYE 

NYEKUNDU) NA KATAVI 0 (WENYE KIJANI).

SOKA WAVULANA
KUNDI MAALUM



MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA 
MIGUU KWA WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 14, 

2021. TIMU ZA MIKOA YA NJOMBE 0  (WENYE NJANO) NA 
MBEYA 2 (WENYE BLUU).

SOKA WAVULANA - KAWAIDA



MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA SANAA ZA 
NGOMA ZA ASILI YAMEENDELEA LEO JUNI 14, 2021. MIKOA 

YA AWAMU YA TATU ILIYOTUMBUIZA NI SONGWE, 
MANYARA, MBEYA, TABORA, RUKWA NA MARA.

NGOMA ZA ASILI

RUKWA

TABORA



MANYARA

MARA



MBEYA

SONGWE
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