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YALIYOJIRI KATIKA
MICHEZ0O MBALIMBALI
YA UMITASHUMTA
MTWARA

15 Juni, 2021

KAULIMBIU: "MICHEZO SANAA NA
TAALUMA KWA MAENDELEO YA
UCHUMI WA VIWANDA"



NUKUU YA SALUMU MKUYA MWWENYEKITI
WA KAMATI YA MASHINDANO SANAA

<A MAONESHO UMITASHUMTA TAIFA

2021 MTWARA.

66

Awali ya yote niipongeze Serikali ya Awamu
ya Sita kwa kuona umuhimu wa

michezo hii na hasa sehemu ya

Sanaa za Maonesho.

Sote tunajua jinsi Sanaa ya Ngoma za
Asili ilivyo na nguvu katika kuimarisha
Utamaduni wa makabila yao na
tamaduni za jamii nyingine .

Hivyo basi tunaamini miaka

ijayo mashindano haya yatatoa
fursa kwa Sanaa nyingine zaidi

ili kuimarisha Utamaduni wetu
kuanzia ngazi za Shule za Awali

ili kujenga kizazi chenye uzalendo,
kujiamini kuibua uongozi
mahusiano, ukakamavu na
kujifunza kupitia sanaa.

SALUMU MKUYA

Mwenyekiti wa kamati ya Mashindano
Sanaa za maonesho UMITASHUMTA Taifa
2021 Mtwara.



MPIRA WA WAVU - WASICHANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA WAVU

KWA WASICHANA YAMEENDELEA TIMU ZA MIKOA YA MWANZA

CWENYE BLUU NA NJANO) NA MBEYA (WENYE BLUU NA RANGI
YA MACHUNGWA).




MPIRA WA WAVU - WASICHANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
WAVU KWA WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 15,
2021. TIMU ZA MIKOA YA KILIMANJARO C(WENYE NYEUPE)
NA MTWARA (WENYE BLUU).




MPIRA WA WAVU - WAVULANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
WAVU KWA WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 15, 2021.
TIMU ZA MIKOA YA DAR ES SALAAM (WENYE KIJANI) NA
KATAVI (WENYE NYEUSLD).
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MPIRA WA WAVU - WAVULANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
WAVU KWA WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 15, 2021.
TIMU ZA MIKOA YA MBEYA (WENYE BLUU) NA MWANZA
CWENYE BLUU BAHARI).




SOKA WAVULANA
KUNDI MAALUM

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
MIGUU KWA WAVULANA KUNDI MAALUM YAMEENDELEA
LEO, JUNI 15, 2021. TIMU ZA MIKOA YA KILIMANJARO
CWENYE BLUU) NA KIGOMA (WENYE KIJivU).




MPIRA WA GOLlI

MCHEZO WA MPIRA WA GOLI UNAOCHEZWA NA WALEMAVU WA
MACHO (WASIOONA) UMEENDELEA LEO, JUNI 15, 2021 KATIKA

UKUMBI WA BENJAMIN MKAPA KATIKA SHULE YA SEKONDARI

YA UFUNDI MJINI MTWARA.
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MASHINDANO YA RIADHA
MBIO ZA KAWAIDA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA RIADHA YA
MBIO KWA WAVULANA NA WASICHANA YAMEENDELEA
LEO, JUNI 15, 2021.
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MASHINDANO YA RIADHA
KURUSHA MKUKI

MCHEZO WA KURUSHA MKUKI KWA WASICHANA NA
WAVULANA UMEFANYIKA LEO, JUNI 15, 2021 NA
WASHINDI WA PANDE ZOTE MBILI WAMEATIKANA.
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NGOMA A ASILI

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA SANAA ZA
NGOMA ZA ASILI YAMEENDELEA LEO JUNI 15, 2021. MIKOA
YA AWAMU YA NNEU ILIYOTUMBUIZA NI MTWARA,
MOROGORO, RUVUMA, KAGERA, MWANZA NA PWANIL

MOROGORO



RUVUMA

KAGERA



MWANZA
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