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YALIYOJIRI KATIKA
MICHEZ0O MBALIMBALI
YA UMITASHUMTA
MTWARA

16 Juni, 2021

KAULIMBIU: "MICHEZO SANAA NA
TAALUMA KWA MAENDELEO YA
UCHUMI WA VIWANDA"



NUKUU YA LEONARD THADEO

MRATIBU UMITASHUMTA NA UMISSETA

2021

13

Tunamshukuru Mungu mashindano ya UMITASHUMTA
yanafikia ukingoni, tayari washindi kwa
baadhi ya michezo wameshapatikana.

Tunawapa hongera washindi wote kwa kuwa mchuano
ulikuwa mkali tofauti na miaka ya awali.

Tunawapongeza pia viongozi,
makocha na walimu wa michezo
kwa kusimamia vyema
mashindano ya mwaka.

Tutaendelea kufanya hivyo
hadi mwisho wa
michezo hii.

LEONARD THADEO

Mratibu UMITASHUMTA na UMISSETA



SOKA WAVULANA
KAWAIDA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
MIGUU KWA WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 16,
2021. TIMU ZA MIKOA YA DAR ES SALAAM (WENYE BLUU)
NA GEITA (WENYE NYEUSI).




SOKA WAVULANA
KAWAIDA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA MPIRA WA
MIGUU KWA WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 16,
2021. TIMU ZA MIKOA YA MARA (WENYE BLUU) NA
TABORA (WENYE NYEKUNDU).




MPIRA WA GOLlI
WASICHANA

MCHEZO WA MPIRA WA GOLI UNAOCHEZWA NA WALEMAVU
WA MACHO (WASIOONA) UMEENDELEA LEO JUNI 16, 2021
KWENYE UKUMBI WA BENJAMIN MKAPA KATIKA SHULE YA
SEKONDARI YA UFUNDI MJINI MTWARA. TIMU ZILIZOCHEZA
NI TANGA (WENYE NJANO) NA MBEYA (WENYE BLUU BAHARLD.




MASHINDANO YA RIADHA
KURUKA CHINI — WASICHANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA RIADHA YA
KURUKA CHINI KWA WASICHANA YAMEFANYIKA LEO,
JUNI 16, 2021.




MASHINDANO YA RIADHA
KURUKA CHINI — WAVULANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA RIADHA YA
KURUKA CHINI KWA WAVULANA YAMEFANYIKA LEO, JUNI
16, 2021.




MASHINDANO YA RIADHA
MBIO ZA KAWAIDA — WASICHANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA RIADHA YA
MBIO ZA KAWAIDA KWA WASICHANA YAMEENDELEA LEO,
JUNI 16, 2021.




MASHINDANO YA RIADHA
MBIO ZA KAWAIDA — WAVULANA

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA RIADHA YA
MBIO ZA KAWAIDA KWA WAVULANA YAMEENDELEA LEO,
JUNI 16, 2021.




NGOMA A ASILI

MASHINDANO YA UMITASHUMTA UPANDE WA SANAA ZA
NGOMA ZA ASILI YAMEENDELEA LEO JUNI 16, 2021. MIKOA
ILIYOTUMBUIZA AWAMU YA TANO NI IRINGA,

DAR ES SALAAM, DODOMA, LINDI, MTWARA NA
SHINYANGA.

LINDI

DODOMA



DAR ES SALAAM

IRINGA
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UMITASHUMTA | UMISSETA 2021

\TASHU,
NISSET 4
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