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YALIYOJIRI KATIKA
KUHITIMISHA MASHINDANO
YA UMITASHUMTA
MTWARA

18 Juni, 2021

KAULIMBIU: "MICHEZO SANAA NA
TAALUMA KWA MAENDELEO YA
UCHUMI WA VIWANDA"



NUKUU NAIBU WAZIRI WA HABARI,

UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO
MHE. PAULINE GEKUL

13

Natoa rai kwa wazazi na jamii
kwa ujumla kutowaficha watoto
wenye mahitaji maalum kushiriki
katika elimu na michezo kwani
katika mashindano haya
tumebaini vipaji vya hali

ya juu kutoka katika

kundi hili la wanafunzi.

MHE. PAULINE GEKUL (Mb)

Naibu Waziri wa Habari,
Utamaduni, Sanaa na Michezo



NUKUU YA MHE. DUSTAN KYOBA
MWAKILISHI WA MKUU WA

MKOA WA MTWARA

66

Tunaiomba Serikali kutufikiria
kwa mara nyingine kurudisha
mashindano haya ya
UMITASHUMTA miaka
mingine mitatu katika

Mkoa wetu wa Mtwara

ili kuhamasisha

michezo kwenye

Mkoa wetu. )

MHE. DUSTAN KYOBA

Mwakilishi wa Mkuu
wa Mkoa wa Mtwara



NUKUU YA LEONARD THADEO MRATIBU
WA MASHINDANO YA UMITASHUMTA

2021

66

Lengo kubwa la mchezo
hii siyo kuangalia ushindi
wa kupata kombe pekee
bali kuangalia jinsi ya
kuwafanya watoto
wapate furaha na
kujenga misingi ya
upendo na uzalendo
kwa kizazi cha

sasa.

LEONARD THADEO

Mratibu wa Mashindano ya
UMITASHUMTA 2021



MGENI RASMI NAIBU WAZIRI WA HABARI, UTAMADUNI,
SANAA NA MICHEZO, MHE. PAULINE GEKUL
AKIWASILI KATIKA UWANJA WA NANGWANDA
SIJAONA KWA AJILI YA KUHITIMISHA MASHINDANO
YA UMITASHUMTA 2021.

NAIBU WAZIRI WA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO MHE. PAULINE
GEKUL AKIPOKELEWA NA BAADHI YA VIONGOZI WA SEKRETARIETI YA
MAANDALIZI YA MASHINDANO YA UMITASHUMTA NA UMISSETA 2021

ALIPOWASILI KATIKA UWANJA WA NANGWANDA SIJAONA.

MHE. PAULINE GEKUL AKISALIMIANA NA BAADHI YA VIONGOZI WA SEKRETARIETI
YA MAANDALIZI YA MASHINDANO YA UMITASHUMTA NA UMISSETA 2021.
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MHE. PAULINE GEKUL AKIELEKEA KWA VIONGOZI WA SEKRETARIETI YA
MAANDALIZI YA MASHINDANO YA UMITASHUMTA NA UMISSETA 2021.

MHE. PAULINE GEKUL AKISALIMIANA NA WARATIBU WA UMITASHUMTA NA
UMISSETA 2021.



MGENI RASMI NAIBU WAZIRI WA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA

MICHEZO MHE. PAULINE GEKUL AKISALIMIANA NA WAAMUZI NA

WACHEZAJI WA TIMU ZA MIKOA YA DAR ES SALAAM NA MARA
WALIOCHEZA FINALI LEO JUNI 18, 2021.




WASHIRIKI WA NGOMA ZA ASILI WAKITUMBUIZA
KATIKA SHEREHE YA KUHITIMISHA MASHINDANO YA
UMITASHUMTA 2021.

MKOA WA TANGA




WASANII WA MUZIKI WAKITUMBUIZA KATIKA
SHEREHE YA KUHITIMISHA MASHINDANO YA
UMITASHUMTA 2021 KATIKA UWANJA WA
NANGWANDA SIJAONA MTWARA.
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MGENI RASMI NAIBU WAZIRI WA HABARI, UTAMADUNI,
SANAA NA MICHEZO MHE. PAULINE GEKUL, AKIHUTUBIA
KATIKA SHEREHE YA KUHITIMISHA MASHINDANO YA
UMITASHUMTA 2021.
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UMATI WA WATU UKISIKILIZA HOTUBA YA MHE. PAULINE GEKUL.



VIKOMBE VYA WASHINDI WA JUMLA AMBAPO MSHINDI WA
JUMLA UMITASHUMTA 2021 NI MKOA WA MARA.




NAIBU WAZIRI WA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA
MICHEZO, MHE. PAULINE GEKUL AKIKABIDHI VIKOMBE
KWA WASHINDI WALIOSHIRIKI MASHINDANO YA
UMITASHUMTA 2021.

MIKOA WA
UMITASHUM




NAIBU WAZIRI WA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA
MICHEZO, MHE. PAULINE GEKUL NA MWAKILISHI WA MKUU
WA MKOA WA MTWARA MHE. DUSTAN KYOBA
CMWENYE KIJANI) WAKIWA KATIKA PICHA ZA PAMOJA
NA MIKOA MBALIMBALI ILIYOSHIRIKI MASHINDANO YA
UMITASHUMTA 2021.
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MKOA WA NJOMBE

MKOA WA MWANZA
UMITASHUMTA - 2021 ==
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MKOA WA MWANZA



MKOA WA MBEYA

MKOA WA TANGA
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MKOA WA RUKWA

MKOA WA TABORA



MATOKEO YA MASHINDANO YA
UMITASHUMTA MWWAKA 2021

MKOANI MTWARA

SOKA MAALUM

1. Njombe (Bingwa)
2. Dsm

3. Shinyanga

SOKA WASICHANA
1. Mwanza (Bingwa)
2. Dsm

3. Mara

SOKA KAWAIDA

1. Dar es salaam (Bingwa)
2. Mara

3. Geita

MPIRA WA WAVU WAVULANA
1. Mwanza (Bingwa)

2. Pwai

3. Mara

MPIRA WA WAVU WASICHANA
1. Mtwara (Bingwa)

2. Mbeya

3. Katavi

MPIRA WA MIKONO WAVULANA
1. Tanga (Bingwa)

2. Mwanza

3. Rukwa

MPIRA WA MIKONO WASICHANA
1. Mara (Bingwa)

2. Morogoro

3. Katavi

NETIBOLI
1. Mwanza
2. Mara

3. Kigoma



MPIRA WA GOLI (GOAL BALL) KWA WENYE UONI HAFIFU.

WAVULANA:-

1. Morogoro (Bingwa)
2. Rukwa
WASICHANA

1. Tanga (Bingwa)

2. Morogoro

RIADHA WAVULANA
1. Simiyu (Bingwa)

2. Mara

3. Manyara

RIADHA WASICHANA
1. Manyara (Bingwa)
2. Mwanza

3. Mara

FANI ZA NDANI

A. KWAYA

1. Kagera (Bingwa)
2.Kigoma

3. Dsm

B. NGOMA

1. Tanga (Bingwa)
2. Dsm

3. Pwani

USAFI NA NIDHAMU
WAVULANA

1. Morogoro

2. Mara

3. Tanga

WASICHANA
1. Mtwara
2. Dodoma

3. Manyara

SANAA ZA MAONESHO
Mshindi wa Jumla Ni Mkoa wa Dar es salaam

BINGWA WA JUMLA UMITASHUMTA MWAKA 2021 NI Mkoa wa MARA.
Wamekusanya Vikombe 9 wakiwaacha wenzao kwa mbali sana.



UMITASHUMTA | UMISSETA 2021
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Limeandaliwa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
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