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UFUNGUZI WA MASHINDANO
YA UMISSETA 2021




YALIYOJIRI KATIKA UFUNGUZI
WA MASHINDANO YA MICHEZO
YA UMISSETA
21 Juni, 2021

KAULIMBIU: "MICHEZO SANAA NA
TAALUMA KWA MAENDELEO YA
UCHUMI WA VIWANDA"



NUKUU YA NAIBU KATIBU MKUU WIZARA YA

ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

13

Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia imerejesha
mashindano ya Vyuo vya Ualimu (UMISAVUTA)
kufuatia agizo la Mhe. Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa
alilolitoa mwaka 2019 wakati akifungua mashindano ya

UMITASHUMTA na UMISSETA.

Aidha, kwa mwaka 2021/22 tumepanga kudahili
wanachuo wa Vyuo vya Ualimu 465 kwa ajili ya kozi
za michezo na sanaa.

PROF. CAROLINE NOMBO

Naibu katibu Mkuu - WIZARA YA
ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA



NUKUU YA MKUU WA WILAYA YA MTWARA

MHE. DUNSTAN KYOBYA

13

Sisi wanamtwara tunaishukuru
Serikali kwa kuamua kufanyia
mashindano haya muhimu
kwa taifa letu

hapa Mtwara.

MHE. DUNSTAN KYOBYA

Mwakilishi wa Mkuu wa Mkoa wa Mtwara



NUKUU YA LEONARD THADEO
MRATIBU WA UMITASHUMTA

66

Ufundisahji wa michezo na elimu ya michezo
kuwa sehemu ya mitaala kutaimarisha
michezo mashuleni. Hii ni dira

iliyokuwa ikisubiriwa kwa muda

mrefu na wadau wa michezo,

sasa vipaji vitaonekana na

ushindani utakuwa mkubwa

zaidi. Hapa tunategemea

vipaji zaidi

kuongezeka.

NA UMISSETA 2021

LEONARD THADEO

Mratibu wa UMITASHUMTA
na UMISSETA 2021



MGENI RASMI PROF. CAROLINE NOMBO AKIWASILI
KATIKA UWANJA WA NANGWANDA BAADA
YA KUPOKELEWA NA MRATIBU WA UMISSETA 2021
LEONARD THADEO.




MGENI RASMI PROF. CAROLINE NOMBO (KATIKATI) AKIWA NA MKUU
WA WILAYA YA MTWARA MHE. DUSTAN KYOBA (KUSHOTO) NA
MKURUGENZI ELIMU MAALUM, ELIMU KWA WATU WAZIMA NA
ELIMU KWA MICHEZO — TAMISEMI JULIUS MIGEHE (KULIA)

WAKIIMBA WIMBO WA TAIFA.

KIKOSI MAALUM CHA KWAYA KWA AJILlI YA KUONGOZA WIMBO WA TAIFA.



MKUFUNZI WA SANAA ALEXANDER NGONYANI
AKIPIGA KINANDA KUONGOZA WIMBO WA TAIFA
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KIKUNDI CHA KWAYA YA WANAFUNZI WA CHUO CHA UTUMISHI MTWARA WAKIMBA WIMBO
WA TAIFA.



MGENI RASMI PROF. CAROLINE NOMBO AKITOA
HOTUBA YA UFUNGUZZI WA MASHINDANO
YA UMISSETA 2021

WASHIRIKI WA MASHINDANO KUTOKA MIKOA MBALIMBALI TANZANIA BARA NA VISIWANI
WAKISIKILIZA HOTUBA YA MGENI RASML.



WANAFUNZI KUTOKA MIKOA MBALIMBALI
TANZANIA BARA NA ViISIWANI
WAKISKILIZA HOTUBA YA MGENI RASMI




TIMU A MPIRA WA PETE A UFUNGUZI WA
MASHINDANO YA UMISSETA 2021 ZIKISUBIRI
KUKAGULIWA NA MGENI RASMI KABLA YA
KUANZA PAMBANO.
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TIMU YA MPIRA WA PETE PEMBA



MGENI RASMI PROF. CAROLINE NOMBO
AKIKAGUA TIMU A UFUNGUZI WA
MASHINDANO YA UMISSETA 2021

TIMU YA MPIRA WA PETE KUTOKA PEMBA



WA AMUZI WA MICHEZ0 WAKIKABIDHIWA
FILIMBI NA MGENI RASMI KAMA
ISHARA YA KUFUATA NA KUSIMAMIA
SHERIA A MICHEZO.

MUAMUZI WA MPIRA WA PETE MEKTRIDA EVARIST KUTOKA DODOMA.



MGENI RASMI PROF. CAROLINE NOMBO
AKIZUNGUMzZA NA WAAMUZI WA MICHEZO
MBALIMBALI YA UMISSETA 2021.
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WA AMUZI WA MICHEZO MBALIMBALI WAKIMSIKILIZA MGENI RASMIL.



MSANII WA MUZIKI MAUA SAMA AKITUMBUIZA
WAKATI WA UFUNGUzZI WA MASHINDANO
YA UMISSETA 2021




MSANII WA MUZIKI CHEGE CHIGUNDA
AKITUMBUIZA WAKATI WA UFUNGUZzZI WA
MASHINDANO YA UMISSETA 2021
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MPIRA WA MIGUU

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA

WAVULANA YAMEANZA LEO, JUNI 21, 2021. TIMU ZA

MIKOA YA PWANI 1 C(WENYE NYEUSI NA KIJANI) NA
RUVUMA 1 (WENYE NYEKUNDU NA NYEUSI).
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MPIRA WA MIGUU

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WAVULANA YAMEANZA LEO, JUNI 21, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA ARUSHA 1 (WENYE NYEUPE) NA
SONGWE O (WENYE NYEKUNDU).
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MPIRA WA MIGUU

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WAVULANA YAMEANZA LEO, JUNI 21, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA MTWARA O (WENYE BLUU BAHARI) NA
PEMBA O (WENYE KIJANLD).




MPIRA WA MIGUU

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WAVULANA YAMEANZA LEO, JUNI 21, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA LINDI 1 C(WENYE NYEUPE) NA
SIMIYU 2 (WENYE NJANO).



MPIRA WA PETE

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA PETE
YAMEANZA LEO, JUNI 21, 2021. TIMU ZA MIKOA YA
DAR ES SALAAM 22 (WENYE BLUU BAHARI) NA
MBEYA 14 (WENYE KIJANI NA NYEKUNDU).




MPIRA WA PETE

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA PETE
YAMEANZA LEO, JUNI 21, 2021. TIMU ZA MIKOA YA
MOROGORO 18 (WENYE KIJANI) NA
GEITA 42 (WENYE RANGI YA CHUNGWA).
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