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YALIYOJIRI KATIKA
WA MASHINDANO YA
MICHEZO YA UMISSETA
22 Juni, 2021

KAULIMBIU: "MICHEZO SANAA NA
TAALUMA KWA MAENDELEO YA
UCHUMI WA VIWANDA"



NUKUU YA MKURUGENZzI WA MAFUNZO NA
MWENYEKITI MSTAAFU WA KAMATI YA UFUNDI

YA SHIRIKISHO LA RIADHA NCHINI
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Nachukizwa sana na mamluki katika
michezo, kwani inaua na kudidimiza
vipaji vya wachezaji

wachanga.

Tuendelee kuchukua hatua
kali kwa yoyote
atakaye bainika

DKT. HAMADI NDEE

Mkurugenzi wa Mafunzo na Mwenyekiti
Mstaafu wa Kamati ya Ufundi ya Shirikisho
la Riadha Nchini



MICHEZ0O KIPEKEE

MSHIRIKI BEATRICE KIGULU KUTOKA MKOA WA NJOMBE MWENYE ULEMAVU
WA MKONO NA MGUU APANIA KUSHIKA NAFASI YA KWANZA MCHEZO WA
RIADHA NA SANAA YA FANI YA NDANI (KWAYA).
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Naishukuru Serikali ya Awamu ya Sita kwa
kutupatia fursa sisi wenye mahitaji
maalum kushiriki

katika michezo.

Mimi najua nina mkono mmoja
na mguu mmoja, lakini kwa
uwezo wa Mungu

nitashinda.

BEATRICE KIGULU

Mshirki wa Riadha na
Fani za Ndani (kwaya) - NJOMBE



MPIRA WA WAVU
A\VAV/A\VA® | By AN \\ J AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA WAVU UPANDE WA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 22, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA KAGERA 1 (WENYE BLUU BAHARI) NA
LINDI 3 C(WENYE BLUU).




MPIRA WA WAVU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA WAVU UPANDE WA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 22, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA KIGOMA O (WENYE BLUU) NA
DAR ES SALAAM 3 (WENYE NYEUPE).




MPIRA WA KIKAPU
A\VAV/A\VA® | By AN \N AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA KIKAPU UPANDE
WA WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 22, 2021. TIMU
ZA MIKOA YA RUKWA 30 (WENYE KIJANI) NA
KIGOMA 17 (WENYE BLUU).




MPIRA WA PETE

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA PETE
YAMEENDELEA LEO, JUNI 22, 2021. TIMU ZA MIKOA YA
ARUSHA 17 (WENYE DRAFTI) NA KILIMANJARO 24
CWENYE PINKI NA NYEUSI).




MPIRA WA MIGUU
A\VAV/A\VA® | By AN \\ JAN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU UPANDE WA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 22, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA UNGUJA 2 (WENYE BLUU BAHARI) NA
NJOMBE 4 (WENYE RANGI YA CHUNGWA).




MPIRA WA MIGUU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU UPANDE WA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 22, 2021. TIMU ZA
MIKOA YALINDI 1 (WENYE NYEUPE) NA
RUVUMA O (WENYE BLUU BAHARLD.
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