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MICHEZ0O UMISSETA 2021
YAWAPA JUKWAA WASICHANA




YALIYOJIRI KATIKA
WA MASHINDANO YA
MICHEZO YA UMISSETA
23 Juni, 2021

KAULIMBIU: "MICHEZO SANAA NA
TAALUMA KWA MAENDELEO YA
UCHUMI WA VIWANDA"



NUKUU YA WAZIRI WA UJENZ],
MAWASILIANO NA UCHUKUZI — SMz

MHE. RAHMA KASSIM ALLY

13

Ninawatakia mashindano mema katika mechi
yenu, kila mmoja wenu
anuie kushinda.

lla baada ya mchezo wote muwe kitu kimoja
maana michezo ni
upendo.

Michezo itusaidie kuimarisha
muungano wetu.

MHE. RAHMA KASSIM ALLY

Waziri wa Ujenzi, Mawasiliano
na Uchukuzi - SMZ



WAZIRI WA UJENZI, MAWASILIANO NA UCHUKUZI — sSMZ
MHE. RAHMA KASSIM ALLY AKIKAGUA TIMU ZA MPIRA WA MIGUU
PEMBA NA SONGWE KABLA YA KUANZA PAMBANO.

TIMU YA MKOA WA SONGWE



NUKUU YA DKT. EMMANUEL ISHENGOMA
MKURUGENZ2I WA IDARA YA MAENDELEO

YA SANAA — WHUSM

13

Mashindano ya UMISSETA upande wa Sanaa za
Maonesho yanaanza leo 23 Juni, 2021 kwa Mikoa ya
Tanzania Bara na Zanzibar kushindana katika Kwaya na
Ngoma.

Aidha, tofauti na ilivyokuwa wakati wa UMITASHUMTA,
mashindano upande wa Kwaya na Ngoma yanafanyika
mchana katika ukumbi wa Benjamin

Mkapa chuo cha Mtwara TTC Kawaida

sambamba na mashindano

ya michezo mingine ili kutoa fursa

kwa viongozi, wanafunzi na wenyeji o=

wa Mkoa wa Mtwara kujionea

vipaji vya vijana wetu.

DKT. EMMANUEL ISHENGOMA

Mkurugenzi wa Idara ya Maendeleo ya
Sanaa - WHUSM



MCHEZAJI WA SIKU

MSHIRIKI ANATORIA AUDAX AMBAYE NI GOLIKIPA KUTOKA MKOA WA
KAGERA NDIO MCHEZAJI WA SIKU. AMEONESHA UMAHIRI WA HALI YA JUuU
KUTOKANA NA UWEZO WAKE WA KIPEKEE WA KUZUIA MAGOL.I.
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Namshukuru Mungu anayenipa nguvu kila siku ya kuisogelea
ndoto yangu ya kuwa golikipa wa kudaka kwenye
mashindano ya dunia kwenye soka la wanawake.

Leo nimeokoa magoli mengi sana katika mechi hii.
Kipekee namshukuru Rais wetu mpendwa Mhe. Samia
Suluhu Hassan kwa kutupa kipaombele sisi watoto wa

kike kwenye michezo.

Tunamuahidi hatutamuangusha.

ANATORIA AUDAX

Golikipa nambal
Timu ya soka wasichana - KAGERA



MPIRA WA WAVU
A\VAV/A\VA® | By AN\ AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA WAVU UPANDE WA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 23, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA ARUSHA 3 (WENYE PINKI) NA
RUVUMA O (WENYE NYEKUNDU).




MPIRA WA WAVU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA WAVU UPANDE WA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 23, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA KILIMANJRO O (WENYE BLUU) NA
MARA 3 (WENYE BLUU NA MISTARD.




MPIRA WA KIKAPU
WASAICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA KIKAPU UPANDE
WA WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 23, 2021. TIMU
ZA MIKOA YA LINDI 19 (WENYE BLUU BAHARI) NA
GEITA 27 (WENYE KIJANI).




MPIRA WA KIKAPU
A\VAV/A\VA® | By AN \\ J AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA KIKAPU UPANDE
WA WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 23, 2021. TIMU
ZA MIKOA YA SONGWE 13 (WENYE NYEUPE) NA
MBEYA33 (WENYE NYEKUNDU).




SANAA 2A NDANI
S QVAY/AN AN

MASHINDANO YA UMISSETA UPANDE WA SANAA ZA NDANI
(KWAYA) YAANZA RASMI LEO, JUNI 23, 2021. MIKOA
ILIYOANZA LEO NI TANGA, SHINYANGA, RUKWA NA
ARUSHA.

TANGA

SHINYANGA




ARUSHA



MPIRA WA PETE

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA PETE
YAMEENDELEA LEO, JUNI 23, 2021. TIMU ZA MIKOA YA
GEITA 18 (WENYE KIJANI) NA SONGWE 32 (WENYE
BLUU).




MPIRA WA PETE

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA PETE
YAMEENDELEA LEO, JUNI 23, 2021. TIMU ZA MIKOA YA
DAR ES SALAAM 37 (WENYE BLUU BAHARI) NA RUVUMA
9 (CWENYE BLUU).




MPIRA WA MIGUU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 23, 2021. TIMU ZA
YA DAR ES SALAAM 2 (WENYE KIJANI) NA
SIMIYU 1 (WENYE NJANO).
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MPIRA WA MIGUU
A\VAV/A\VA® | By AN\ AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 23, 2021. TIMU ZA
YA PEMBA O (WENYE KIJANI) NA
SONGWE 1 (WENYE NYEKUNDU).




UMITASHUMTA | UMISSETA 2021

TASHU
NMISSETS 4
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