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YALIYOJIRI KATIKA
WA MASHINDANO YA
MICHEZO YA UMISSETA
24 Juni, 2021

KAULIMBIU: "MICHEZO SANAA NA
TAALUMA KWA MAENDELEO YA
UCHUMI WA VIWANDA"



NUKUU YA MWENYEKITI WA TAHOSSA

TAIFA MWL. FRANK MAHENGE

13

UMISSETA na UMITASHUMTA ni moja ya programu za
Serikali inayolenga kuibua vipaji mbalimbali vya vijana wa
kitanzania.

Katika michezo hii hasa fani za ndani
tunategemea kuona wanamuziki
wapya kama akina Diamond na
Maua Sama na wengine

kama hao.

Rai yangu ni kuona kila mmoja
anaongeza ushindani ili mwisho

wa siku nchi ifikie lengo la kuwapata
raia wapambanaji wanaolinda na
kuenzi uzalendo wa Mtanzania.

MWL. FRANK MAHENGE

Mwenyekiti wa TAHOSSA TAIFA



MFUNGAJI BORA WA SIKU

MSHIRIKI SALUM ALLY BAKARI NI MCHEZAJI WA MPIRA WA
KIKAPU KUTOKA PEMBA NDIO MCHEZAJlI WA SIKU.
AMEONESHA UWEZO WAKE WA KUTUNDIKA VIKAPU VINGI
ZAIDL




Namshukuru Mungu kwa kuwa mfungaji bora kwa mchezo
wa kikapu kwa mechi tulizocheza leo.

Naupenda mchezo wa kikapu kwa kuwa ni mchezo ambao
nimeanza kucheza toka nikiwa mtoto nyumbani, kaka yangu
ninayefuatana naye Ally Bakari Ally amenisaidia sana
kunifundisha yeye ni mchezaji mzuri.

Lakini jambo moja kubwa, ninapenda mchezo huu kwa kuwa
nikifanya vizuri utanipatia ajira ya kudumu katika maisha

yangu.

SALUM ALLY BAKARI

Mwanafunzi kidatu cha Pili.
Timu ya kikapu- Pemba



MPIRA WA MIKONO
WASICHANA

B C

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIKONO KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA SIMIYU 17 (WENYE KIJANI NYEUSI) NA GEITA 24
CWENYE BLUU BAHARI).

R T T L O e Reee

7 T
—::—.:,zr—.a.ar




MPIRA WA MIKONO
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIKONO KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA MOROGORO 20 (WENYE BLUU) NA SHINYANGA

5 C(WENYE RANGI YA CHUNGWA).




MPIRA WA MIKONO
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIKONO KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA MBEYA 15 (WENYE BLUU) NA DAR ES SALAAM

11 C(WENYE BLUU NYEUSLD).




MPIRA WA MIKONO
A\VAV/A\VA® | By AN\ VAN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIKONO KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA MANYARA 16 (WENYE KIJANI) NA PWANI 24

CWENYE BLUU NJANO).
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MPIRA WA MIKONO
A\VAV/A\VA® | By AN \\ J AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIKONO KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA MWANZA 29 (WENYE NYEKUNDU) NA RUVUMA
16 (WENYE BLUU BAHARI).




MPIRA WA PETE

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA PETE
YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA MIKOA YA
TABORA 26 (WENYE NYEUPE NA NJANO) NA SONGWE 33
CWENYE NYEUPE NA NYEUSD.
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MPIRA WA PETE

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA PETE
YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA MIKOA YA
KILIMANJARO 33 (WENYE NYEUPE) NA KIGOMA 21
CWENYE CHUNGWA MPAUKO).




MPIRA WA KIKAPU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA KIKAPU KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA DAR ES SALAAM 57 (WENYE KIJANI) NA
SINGIDA 14 (WENYE BLUU NYEUSI).




MPIRA WA WAVU
A\VAV/A\VA® | By AN \\ J AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA WAVU KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA IRINGA 3 (WENYE BLUU) NA RUVUMA 1
CWENYE NYEKUNDU).
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MPIRA WA WAVU
A\VAV/A\VA® | By AN \\ J AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA WAVU KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
UNGUJA 3 (WENYE BLUU TUPU) NA PEMBA 1 (WENYE

BLUU NYEUSI NA KIJANLD.




MPIRA WA MIGUU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
YA KATAVI O (WENYE BLUU) NA
SINGIDA 3 (WENYE NJANO).




MPIRA WA MIGUU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
YA TABORA 1 (WENYE PINKI) NA
MTWARA O (WENYE NJANO).




MPIRA WA MIGUU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
YA MANYARA 1 (WENYE NYEKUNDU) NA
IRINGA 1 (WENYE ZAMBARAU).




MPIRA WA MIGUU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
YA MWANZA 3 (WENYE BLUU) NA
KILIMANJARO O (WENYE KIJIVvVU).

4{ ) o AT
'—' " c_nl': J

iﬂ



MPIRA WA MIGUU
A\VAV/A\VA® | By AN\ AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
YA SONGWE 1 (WENYE NYEKUNDU) NA
SHINYANGA 1 (WENYE BLUU).
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MPIRA WA MIGUU
A\VAV/A\VA® | By AN\ AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
YA RUKWA O (WENYE BLUU) NA
UNGUJA 2 (WENYE NJANO).




MPIRA WA MIGUU
A\VAV/A\VA® | By AN\ AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 24, 2021. TIMU ZA
YA RUVUMA O (WENYE NYEUSI NA KIJANID) NA
TABORA 3 (WENYE NYEUPE).
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UMITASHUMTA | UMISSETA 2021

TASHU,
NWSSEZ

FMwakawWwavVipaji

Limeandaliwa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo
S.L.P 25, 40470 DODOMA, TANZANIA

www.habari.go.tz



