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YALIYOJIRI KATIKA
WA MASHINDANO YA
MICHEZO YA UMISSETA
25 Juni, 2021

KAULIMBIU: "MICHEZO SANAA NA
TAALUMA KWA MAENDELEO YA
UCHUMI WA VIWANDA"



NUKUU YA MSIMAMIZI WA SANAA
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA AMALI

13

Mashindano ya UMISSETA ni mazuri na yenye kupendeza
sana yanahitaji kuwa endelevu.

- SMZ MUHAMADI ABBASI

Pia tunaishukuru Serikali kwa uamuzi wa
kufundisha somo la Elimu kwa Michezo
kwa wanafunzi wa madarasa yote kuanzia
katika Shule za Msingi. Hatua hiyo, siyo
tu itatuwekea misingi imara ya
wanamichezo bali, itasaidia
kujenga moyo wa kujiamini,
ubunifu, mshikamano na
umoja wa kitaifa baina ya
Tanzania Bara na visiwani

na kuimarisha afya ya taifa.

MUHAMADI ABBASI

Msimamizi wa Sanaa Wizara ya
Elimu na Mafunzo ya Amali - SMZ



MFUNGAJI BORA WA SIKU

MSHIRIKI NEEMA SHABANI NI MCHEZAJI WA MPIRA WA MIGUU
KWA WASICHANA KUTOKA SINGIDA ANAONGOZA KWA IDADI YA
MAGOL.L




Nategemea kuendelea kuwa mfungaji bora wa soka la
wasichana UMISSETA 2021.

Hadi sasa ninamshukuru Mungu ninaongoza kwa kufunga
magoli mengi kuliko mchezaji mwingine yoyote.
Nimeshafunga magoli manne (4) katika mechi tatu.

Kesho timu yetu ya Singida tutacheza na timu ya Dar es
Salaam. Tunatarajia kushinda mechi hiyo kwa kishindo.

NEEMA SHABANI

Mwanafunzi kidato cha Tatu
Timu ya Mpira wa Miguu - Singida



MPIRA WA MIKONO
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIKONO KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 25, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA SIMIYU 13 (WENYE KIJANI NYEUSI) NA
MOROGORO 34 (WENYE BLUU BAHARLD.




MPIRA WA MIKONO
A\VAV/A\VA® | By AN \\ VAN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIKONO KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 25, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA MWANZA 21 (WENYE NYEUPE) NA ARUSHA 23
CWENYE NYEUSI).




MPIRA WA MIKONO
A\VAV/A\VA® | By AN \\ AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIKONO KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 25, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA SONGWE 16 (WENYE KIJANI) NA RUKWA 17
C(ZAMBARAU).




MPIRA WA KIKAPU
A\VAV/A\VA® | By AN \\ J AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA KIKAPU KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 25, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA MBEYA 44 (WENYE NYEKUNDU) NA
NJOMBE 28 (WENYE BLUU BAHARLD.




MPIRA WA WAVU
A\VAV/A\VA® | By AN \N AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA WAVU KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 25, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA MBEYA 3 (WENYE NJANO) NA GEITA 1 (WENYE
BLUU BAHARI).




MPIRA WA WAVU
A\VAV/A\VA® | By AN \N AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA WAVU KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 25, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA ARUSHA 3 (WENYE BLUU NYEUSI NA PINKI) NA
NJOMBE O (WENYE BLUU BAHARI).




MPIRA WA MIGUU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 25, 2021. TIMU ZA
YA DODOMA O (WENYE KIJANI) NA
MANYARA 3 (WENYE NYEKUNDU).
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MPIRA WA MIGUU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 25, 2021. TIMU ZA
YA MWANZA 3 (WENYE BLUU) NA
MTWARA O (WENYE NJANO NA NYEKUNDU).
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MPIRA WA MIGUU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIGUU KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 25, 2021. TIMU ZA
YA GEITA 3 (WENYE BLUU BAHARI) NA
DAR ES SALAAM 1 (WENYE NYEUPE NA KIJANI).
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SANAA 2A NDANI
QQVAY/AN AN

MASHINDANO YA UMISSETA UPANDE WA SANAA ZA NDANI
(KWAYA) YAMEENDELEA LEO, JUNI 25, 2021. MIKOA
ILIYOSHIRIKI LEO NI TABORA, SONGWE, IRINGA, LINDI,

NJOMBE, KATAVI NA UNGUJA.

TABORA

SONGWE




IRINGA

LINDI



KATAVI
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