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YALIYOJIRI KATIKA
WA MASHINDANO YA
MICHEZO YA UMISSETA
26 Juni, 2021

KAULIMBIU: "MICHEZO SANAA NA
TAALUMA KWA MAENDELEO YA
UCHUMI WA VIWANDA"



NUKUU YA MRATIBU WA MPIRA WA
KIKAPU NA KOCHA WA KIMATAIFA (FIBA)

AGNES JOSEPH NJAVIKE

13

Ninaipongeza Serikali kwa kufufua mashindano ya
UMISSETA hapa nchini, mashindano haya yameleta
hamasa kubwa.

Ninashauri mchezo wa Mpira wa Kikapu
unzie kwenye ngazi za Shule za Msingi
ili kuibua vipaji kuanzia ngazi chini.

Pia Maafisa Utamaduni wazingatie
kuweka idadi sawa ya wachezaiji 3
wa kikapu kama inavyofanyika 4
kwenye michezo mingine katika
mashindano haya kwa kuwa
mchezo wa kikapu ni mchezo
unaokua hapa nchini.

AGNES JOSEPH NJAVIKE |

Mratibu wa Mpira wa Kikapu na
Kocha wa Kimataifa (FIBA)



UNGUJA WAIBUKA MABINGWA
MCHEZ0 WA KURUSHA TUFE

UMISSETA 2021

Unguja na Shinyanga wameongoza kwenye mchezo
wa kurusha Tufe katika Mashindano ya Taaluma na
Michezo kwa Shule za Sekondari (UMISSETA)
kwenye fainali zilizofanyika leo Juni 26, 2021 mijini
Mtwara.

Msemaji wa UMISSETA 2021, John Mapepele
amesema Abdallah Salum kutoka Unguja ameibuka
kuwa mshindi wa kwanza baada ya kurusha umbali
wa mita 14 na sentimita 30 akifuatiwa na Edward
Michaeli kutoka mkoa wa Dar es Salaam aliyerusha
umbali wa mita 11 na sentimita 97 wakati nafasi ya
tatu imechukuliwa na Rajabu Mtonyi kutoka Mkoa
wa Dodoma aliyerusha umbali wa mita 11 na
sentimita 47/.

Kwa upande wa wasichana Keflonia Daudi kutoka
Mkoa wa Shinyanga ndiye Mshindi wa kwanza kwa
kurusha mita 8 na sentimita 93 akifuatiwa na Martha
Matinga kutoka Simiyu aliyerusha umbali wa mita 8
na sentimita 88 ambapo nafasi ya tatu ilichukuliwa na
Fatma Saidi kutoka Unguja aliyerusha umbali wa mita
8 na sentimita 70.



MCHEZAJI BORA WA SIKU

MSHIRIKI ADAM MAKEME FAKHI KUTOKA UNGUJA NDIO
MCHEZAJI BORA WA SIKU KWENYE MPIRA WA WAVU KWA
WAVULANA.




Ninamshukuru na kumpongeza Rais wangu kwa kunifanya nishiriki
mashindano haya ya UMISSETA 2021. Nimeongeza maarifa na
marafiki kutoka mikoa mbalimbali ya nchi yetu ya Tanzania.

Mwaka 2018 nikiwa na umri wa miaka 13, Kocha wangu alinileta
katika mashindano haya kama mtazamaji kwa kuwa aliona kipaji
changu.

Nilimuahidi kupambana ili nije katika mashindano haya kama
mchezaji. Namshukuru Mungu safari hii nimekuja kucheza na
nimekuwa miongoni mwa wachezaji bora.

ADAM MAKAME FAKHI

Mchezaji mwenye uwezo wa kucheza nafasi nyingi katika
mpira wa WavuShule ya Sekondari Jang’ombe - Unguja



MASHINDANO YA RIADHA
MBIO MITA 3000 — WAVULANA
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MASHINDANO YA RIADHA
MBIO MITA 3000 — WASICHANA




MASHINDANO YA RIADHA
KURUSHA TUFE — WASICHANA

MSHINDI WA KWANZA WA RIADHA YA KURUSHA TUFE KWA
WASICHANA NI KEFLONIA DAUDI KUTOKA SHINYANGA,
AMERUSHA UMBALI WA MITA 8 NA SENTIMITA 93.




MASHINDANO YA RIADHA
KURUSHA TUFE — WAVULANA

MSHINDI WA KWANZA RIADHA YA KURUSHA TUFE KWA
WAVULANA NI ABDALLAH SALUM KUTOKA UNGUJA,
AMERUSHA UMBALI WA MITA 14 NA SENTIMITA 30.




MPIRA WA WAVU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA WAVU KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 26, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA IRINGA 1 (WENYE BLUU) NA SINGIDA 3 (WENYE
BLUU NYEUSLD).




MPIRA WA WAVU
A\VAV/A\VA® | By AN \\ J AN
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MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA WAVU KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 26, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA TANGA 3 (WENYE NJANO) NA SONGWE O
CWENYE NYEUSI).




MPIRA WA WAVU
A\VAV/A\VA® | By AN\ AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA WAVU KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 26, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA TABORA 1 (WENYE BLUU) NA SHINYANGA 3
CWENYE NJANO).




MPIRA WA KIKAPU
A\VAV/A\VA® | By LN \\ J AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA KIKAPU KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 26, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA ARUSHA 43 (WENYE NYEKUNDU) NA
SINGIDA 9 (WENYE BLUU NYEUSLD).




SANAA 2A NDANI
g QVAV/AN AN

MASHINDANO YA UMISSETA UPANDE WA SANAA ZA NDANI
(KWAYA) YAMEISHA LEO, JUNI 26, 2021. MIKOA
ILIYOSHIRIKI LEO NI GEITA, IRINGA, RUKWA, TANGA,
KILIMANJARO NA KIGOMA.

GEITA

IRINGA



TANGA



KIGOMA



UMITASHUMTA | UMISSETA 2021
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