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YALIYOJIRI KATIKA
WA MASHINDANO YA
MICHEZO YA UMISSETA
28 Juni, 2021

KAULIMBIU: "MICHEZO SANAA NA
TAALUMA KWA MAENDELEO YA
UCHUMI WA VIWANDA"



NUKUU YA MRATIBU WA MPIRA WA WAVU

UMISSETA 2021 SOMO KIMWWAGA

5(5
Mchezo wa wavu ndiyo mchezo pekee wenye mashabiki wengi ukiondoa

soka kwenye mashindano haya ya UMISSETA 2021 yanayoendelea Mjini
Mtwara.

Tulijipanga vizuri zaidi mwaka huu, napenda kukujulisha kuwa timu zangu
zinaanza mtanange wa robo fainali kesho ila leo Juni 28, 2021 wachezaji
wa timu zote tumewapumzisha hatufanyi michezo yoyote lakini viwanja
vyote vya mchezo huu vimejaa wachezaji ambao ni washabiki na wapen-
zi wa mchezo huu.

Wamehamasika na wamejitokeza kwa wingi kucheza
pia kufanya mazoezi na kujifunza mchezo huu utadhani
mechi za mashindano zinaendelea! )§ ' -

Hii inatokana na kazi kubwa ya kuufanya
huu uchezwe zaidi kwa kuwa na mikakati
kuwafundisha makocha,waamuzi na wal
kuanzia ngazi ya Shule za Msingi na Se on
pia kutoa mafunzo kwenye vyama vya
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Natumia nafasi hii kumpongeza Kocha |
Timu ya Mkoa wa Mtwara Wanawake kwa N
kuwa na program nzuri ya mazoezi katika 1
kipindi chote cha mwaka.
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Nawashauri wanamichezo wote
tukimaliza michezo ya UMISSETA
ya mwaka huu iwe mwanzo wa
kuendelea kufanya mazoezi zaidi ili
kuinua kiwango cha mchezo huu
pendwa hapa nchini.

SOMO KIMWAGA =

Mratibu wa Mpira wa Wavu -
UMISSETA 2021



ARUSHA, GEITA MABINGWA

MCHEZ0 WA KURUKA JUU
UMISSETA 2021

Mikoa ya Arusha na Geita imeongoza kwenye mchezo wa
kuruka juu katika Mashindano ya Taaluma na Michezo kwa
Shule za Sekondari (UMISSETA) kwenye fainali zilizofan-
yika leo Juni 28, 2021 mjini Mtwara.

Msemaji wa UMISSETA 2021, John Mapepele amesema
Kanjori Sambeke kutoka Arusha ameibuka kuwa mshindi
wa kwanza baada ya kuruka urefu wa mita 1 na sentimita
78 akifuatiwa na Erasto Mwaipopo kutoka mkoa wa
Mbeya aliyeruka urefu wa mita 1 na sentimita 76 wakati
nafasi ya tatu imechukuliwa na Silinde Marwa kutoka
Mkoa wa Mara aliyeruka urefu wa mita 1 na sentimita 74.

Kwa upande wa wasichana Witiness lbrahimu kutoka
Mkoa wa Geita ndiye Mshindi wa kwanza kwa kuruka
umbali wa mita 1 na sentimita 44. akifuatiwa na Naima
Mohamed kutoka Shinyanga aliyeruka juu kwa mitalna
sentimita 43 ambapo nafasi ya tatu ilichukuliwa na Karoli-
na Erasto kutoka Singida aliyeruka urefu wa mita 1 na sen-
timita 43.

lkumbukwe kuwa Witiness ndiye mshindi wa kwanza
UMISSETA 2021 kwenye mchezo wa kuruka miruko
mitatu ambapo alishinda kwa kuruka umbali wa mita 9 na
sentimita 67 katika mchezo wa Juni 27,2021. Hii unaufan-
ya mkoa wa Geita kuwa mshindi wa kwanza katika mi-
chezo miwili;mchezo wa mruko mitatu na kuruka juu kwa
upande wa wanawake katika mashindano haya.



MWANAMICHEZ0 WA SIKU

MSHIRIKI KANJORI SAMBEKE KUTOKA ARUSHA
ALIYESHIRIKI MCHEZO WA KURUKA JuUU NDIO
MWANAMICHEZO WA SIKU.
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Namshukuru Mungu kwa kuniumba mrefu, nitaendelea
kutumia umbo langu alilonijalia Mwenyezi Mungu kufanya
mazoezi zaidi ili nilwakilishe nchi yangu katika mashindano
ya mchezo huu kimataifa.

Huu ni mwaka wangu wa kwanza kushiriki mashindano ya
UMISSETA nafurahi nimeibuka mshindi wa kwanza baada
ya kuruka urefu wa mita 1 na sentimita 78 na kuwashinda
wenzangu wote.

KANJORI SAMBEKE

Mshindi wa kwanza Mchezo wa Kuruka Juu,
UMISSETA 2021 - Mkoa wa Arusha



MPIRA WA PETE

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA PETE KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 28, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA IRINGA 7 (WENYE KIJANI NA BLUU NYEUSI) NA

SONGWE 44 (WENYE NYEUSI NA PINKI).




MPIRA WA PETE

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA PETE KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 28, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA KATAVI 24 (WENYE NYEUPE) NA SINGIDA 31
CWENYE BLUU NYEUSI).




MPIRA WA PETE

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA PETE KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 28, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA MTWARA 14 (WENYE NYEUPE NA BLUU
NYEUSI) NA KAGERA 34 (WENYE NJANO NA BLUU).
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MPIRA WA PETE

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA PETE
YAMEENDELEA LEO, JUNI 27, 2021. TIMU ZA MIKOA YA
SHINYANGA 33 (WENYE PINKI NA NYEUPE) NA RUVUMA

22 (WENYE BLUU NYEUSI NA RANGI YA CHUNGWA).




MPIRA WA KIKAPU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA KIKAPU KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 28, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA LINDI 18 (WENYE NYEKUNDU) NA SIMIYU 6
CWENYE ZAMBARAU).




MPIRA WA KIKAPU
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MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA KIKAPU KWA
WAVULANA YAMEENDELEA LEO, JUNI 28, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA DAR ES SALAAM 60 (WENYE NJANO) NA
RUKWA 10 (WENYE KIJANLD).




MPIRA WA WAVU

MASHINDANO YA MPIRA WA WAVU
KATI YA MAKOCHA
NA WAAMUZI.




MASHINDANO YA RIADHA
KURUKA JUU — WAVULANA

KANJORI SAMBEKE KUTOKA ARUSHA AMEIBUKA
KUWA MSHINDI WA KWANZA BAADA YA KURUKA
UREFU WA MITA 1 NA SENTIMITA 78.
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MASHINDANO YA RIADHA
KURUKA JUU — WASICHANA

WITINESS IBRAHIMU KUTOKA MKOA WA GEITA
NDIYE MSHINDI WA KWANZA KWA KURUKA
UMBALI WA MITA 1 NA SENTIMITA 44.




SANAA 2A NDANI
NGOMA ZA ASILI

MASHINDANO YA UMISSETA UPANDE WA SANAA ZA NDANI
C(NGOMA ZA ASILD) YAMEENDELEA LEO, JUNI 28, 2021.
MIKOA ILIYOSHIRIKI LEO NI SONGWE, TABORA, NJOUOMBIE,

LINDI, DAR ES SALAAM NA ZANZIBAR.
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ZANZIBAR
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