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YALIYOJIRI KATIKA
WA MASHINDANO YA
MICHEZO YA UMISSETA
o1 Julai, 2021

KAULIMBIU: "MICHEZO SANAA NA
TAALUMA KWA MAENDELEO YA
UCHUMI WA VIWANDA"



NUKUU YA LEONARD THADEO
MRATIBU WA UMITASHUMTA

NA UMISSETA 2021

13

Tungependa wadau wajitokeze kufadhili
michezo hii ili kuinua vipaji vya
wachezaji.

Kwa kufanya hivyo watakua wanachangia
mikakati ya Serikali katika kuendeleza
michezo nchini

LEONARD THADEO

Mratibu wa UMITASHUMTA
na UMISSETA 2021



Ninaiomba Serikali izidi kutuunga mkono
watoto wa kike kwenye michezo ili
tufike mbali.

SHARIFA HAMIDU

Mchezaji nyota wa Siku
UMISSETA 2021 - Mkoa wa Mwanza



MATOKEO YA MASHINDANO YA
UMISSETA MWWAKA 2021

MKOANI MTWARA

MPIRA WA MIGUU - WASICHANA
1. Mwanza (Bingwa)

2. Tabora

3. Arusha

MPIRA WA WAVU WAVULANA
1. Dar es Salaam (Bingwa)

2. Arusha

3. Unguja

MPIRA WA WAVU WASICHANA
1. Mtwara (Bingwa)

2. Dar es Salaam
3. Mbeya

MPIRA WA MIKONO WAVULANA
1. Unguja (Bingwa)

2. Tabora

3. Morogoro

MPIRA WA MIKONO WASICHANA
1. Songwe (Bingwa)

2. Morogoro

3. Geita

NETIBOLI
1. Mwanza

2. Songwe
3. Geita

MPIRA WA KIKAPU WAVULANA
1. Dar es Salaam (Bingwa)

2. Unguja

3. Mwanza

MPIRA WA MIKONO WASICHANA
1. Dar es Salaam (Bingwa)

2. Mwanza
3. Arusha



RIADHA WAVULANA
1. Unguja (Bingwa)

2. Mara

3. Arusha

RIADHA WASICHANA
1. Manyara (Bingwa)
2. Simiyu

3. Pwani

MPIRA WA MEZA WAVULANA
1. Morogoro (Bingwa)

2. Dodoma

3. Unguja

MPIRA WA MEZA WASICHANA
1. Unguja (Bingwa)

2. Njombe

3. Iringa

FANI ZA NDANI

A. KWAYA

1. Kigoma (Bingwa)
2.Tanga

3. Njombe

B. NGOMA

1. Pwani (Bingwa)
2. Lindi

3. Dodoma



KATIBU MKUU HABARI DKT. HASSAN ABBASI (MWENYE MIWANI)
NA MKUU WA WILAYA YA MTWARA MHE. DUNSTAN KYOBYA
WAKISHUHUDIA MECHI YA FAINALI YA MPIRA WA MIGUU
WASICHANA KATI YA MWWANZA 3 NA TABORA 1.

KATIBU MKUU HABARI DKT. HASSAN ABBASI NA MSAFARA WAKE WAKISALIMIANA
NA WACHEZAJI WA MKOA WA MWANZA KABLA YA MECHI KUANZA DHIDI YA TIMU YA TABORA.
MWANZA UMEIBUKA MSHINDI.



KATIBU MKUU HABARI ATOA NASAHA KATIKA MICHEZO YA
FINALI UMISSETA 2021

KATIBU MKUU HABARI DKT. HASSAN ABBASI NA MSAFARA WAKE AKITOA NASAHA KWA
WACHEZAJI KWENYE MCHEZO WA FAINALI YA MPIRA WA KIKAPU DHIDI YA MKOA WA MWANZA
CWENYE NJANO) NA DAR ES SALAAM (WENYE RANGO YA CHUNGWA) KABLA YA
KUANZA PAMBANO. DAR ES SALAAM UMEIBUKA MSHINDL

KATIBU MKUU HABARI DKT. HASSAN ABBASI NA MSAFARA WAKE AKITOA NASAHA KWA
WACHEZAJI KWENYE MCHEZO WA FAINALI YA MPIRA WA PETE DHIDI YA MKOA WA MWANZA
CWENYE NJANO) NA SONGWE (WENYE PINKI) KABLA YA KUANZA PAMBANO. MWANZA
UMEIBUKA MSHINDI.



KATIBU MKUU HABARI NA MKUU WA WILAYA MTWARA
WAKABIDHI ZAWADI UMISSETA 2021
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KATIBU MKUU HABARI DKT. HASSAN ABBASI AKIKABIDHI KOMBE KWA MKOA WA MWANZA
AMBAYE NI MSHINDI WA KWANZA MPIRA WA MIGUU KWA WASICHANA.
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MKUU WA WILAYA YA MTWARA MHE. DUNSTAN KYOBYA AKIKABIDHI KOMBE KWA
MKOA WA MOROGORO AMBAYE NI MSHINDI WA TATU KWENYE MCHEZO WA MPIRA WA MIKONO.



WAKURUGENZI WA WIZARA WATOA 2AWADI A WASHINDI
WA UMISSETA 2021
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MKURUGENZI WA IDARA YA MAENDELEO YA MICHEZO WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI,
SANAA NA MICHEZO YUSUF SINGO.

MKURUGENZI WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI,
SANAA NA MICHEZO BENARD PATRICK.



MPIRA WA KIKAPU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA KIKAPU KWA
WASICHANA YAMEENDELEA LEO, JULAI 01, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA DAR ES SALAAM (WENYE RANGI YA CHUNGWA)

NA MWANZA (WENYE NYEUSI).




MPIRA WA KIKAPU
A\VAV/A\VA® | By AN \\ J AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA KIKAPU KWA
WAVULANA YAMEISHA LEO, JULAI 01, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA DAR ES SALAAM (WENYE KIJANI) NA UNGUJA
CWENYE BLUU).




MPIRA WA KIKAPU
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA KIKAPU KWA
WASICHANA YAMEISHA LEO, JULAI 01, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA MTWARA (WENYE BLUU NA NJANO) NA
DAR ES SALAAM (WENYE BLUU TUPU).




MPIRA WA KIKAPU
A\VAV/A\VA® | By AN \\ J AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA KIKAPU KWA

WAVULANA YAMEISHA LEO, JULAI 01, 2021. TIMU ZA

ARUSHA(CWENYE BLUU NYEUSI) NA DAR ES SALAAM
CWENYE KIJIVU NA NYEUPE).




MPIRA WA WAVU
A\VAV/A\VA® | By AN\ J AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA WAVU KWA
WAVULANA YAMEISHA LEO, JUNI 30, 2021. TIMU
ZA MKOA WA TABORA (WENYE BLUU) NA UNGUJA
CWENYE BLUU NYEUSI NA KIJANI).




MPIRA WA MIKONO
A\VAV/A\VA® | By AN \\ J AN

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIKONO KWA
WAVULANA YAMEISHA LEO, JUNI 30, 2021. TIMU ZA MIKOA
YA TABORA (WENYE NYEUSI) NA UNGUJA (WENYE PINKID.




MPIRA WA MIKONO
WASICHANA

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA MIKONO KWA
WASICHANA YAMEISHA LEO, JULAI 30, 2021. TIMU ZA
MIKOA YA MOROGORO (WENYE BLUU BAHARI) NA
SONGWE (WENYE MACHUNGWA).




MPIRA WA PETE

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA PETE KWA
YAMEISHA LEO, JULAI 01, 2021. TIMU ZA SONGWE
CWENYE NYEUPE NA PINKI) NA MWANZA (WENYE RANGI
YA CHUNGWA NA NJANO).




MPIRA WA KIKAPU
WA AMUZI

MASHINDANO YA UMISSETA MPIRA WA KIKAPU KWA

WAAMUZI NA MAREFA LEO, JULAI 01, 2021. TIMU ZA

ARUSHA(CWENYE BLUU NYEUSI) NA DAR ES SALAAM
CWENYE KIJIVU NA NYEUPE).
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