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YALIYOJIRI KATIKA
WA MASHINDANO YA 

MICHEZO YA UMISSETA 
02 Julai, 2021

KAULIMBIU: “MICHEZO SANAA NA 
TAALUMA KWA MAENDELEO YA 

UCHUMI WA VIWANDA”



NUKUU YA WAZIRI WA HABARI, UTAMADUNI, 
SANAA NA MICHEZO 

MHE. INNOCENT BASHUNGWA 

Mpaka kufikia sasa, Tanzania ina wa-
chezaji 54 wa kulipwa nje ya nchi kwa 
mgawanyo ufuatao; 2 mchezo wa kabadi, 
16 kikapu, 32 soka na 4 mpira wa wavu.

Wengi wao wamepitia michezo hii ya 
UMISSETA na UMITASHUMTA, na sasa 
wamepata ajira, na kuliletea heshima 
kubwa taifa letu.

MHE. INNOCENT BASHUNGWA
Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na
Michezo



NUKUU YA KATIBU MKUU WIZARA WA HABARI, 
UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO 

DKT. HASSSAN ABBASI

Tutaendelea kusimamia na kutekeleza mikakati 
ya kuboresha michezo na sanaa hapa nchini 
kwa faida ya nchi yetu.

Tunawapongeza wasanii wetu kwa mchango 
wao kwenye  mashindano haya.

Tunamshukuru Mhe.Rais wetu kwa kuleta 
mapinduzi makubwa kwenye Sekta za 
Michezo na Sanaa.
DKT. HASSAN ABBASI
Katibu Mkuu - Wizara wa Habari, 
Utamaduni, Sanaa na Michezo



NUKUU YA MHE. DUNSTAN KYOBYA
MWAKILISHI WA MKUU WA 

MKOA WA MTWARA

Tunaiomba Serikali kutufikiria 
kwa mara nyingine kurudisha 
mashindano haya ya 
UMISSETA. 

Mashindano haya yameleta 
mafanikia makubwa 
kiuchumi na kijamii kwa 
wanachi wetu.

MHE. DUNSTAN KYOBYA
Mwakilishi wa Mkuu 
wa Mkoa wa Mtwara



NUKUU YA MRATIBU WA UMISSETA KUTOKA 
ZANZIBAR MUSA ABDULRABBI

Nashukuru Serikali kwa kuleta 
mashindano haya ambayo yamei-
marisha muungano na kuongeza 
uzalendo. 

Tunaomba tuendelee kuwa 
sehemu ya Sekretariati ya 
mashindano 
haya.

MUSA ABDULRABBI
Mratibu wa UMISSETA - ZANZIBAR



MGENI RASMI WAZIRI WA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA 
MICHEZO MHE. INNOCENT BASHUNGWA AKISALIMIANA NA 
KATIBU MKUU HABARI DKT. HASSAN ABBASI BAADA YA 

KUWASILI KATIKA UWANJA WA NANGWANDA SIJAONA KWA 
AJILI YA KUHITIMISHA MASHINDANO YA UMISSETA 2021.

MGENI RASMI WAZIRI WA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA 
MICHEZO MHE. INNOCENT BASHUNGWA NA VIONGOZI WENGINE 

WALIOSHIRIKI AKIELEKEA KWENYE JUKWAA BAADA YA KUPOKELEWA.



WASHINDI WA MPIRA WA WAVU
MGENI RASMI WAZIRI WA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA 
MICHEZO MHE. INNOCENT BASHUNGWA AKIWA NA KATIBU 

MKUU HABARI, DKT. HASSAN ABBASI (KULIA), MKURUGENZI 
WA IDARA YA MICHEZO, YUSUF SINGO (KULIA WA PILI) NA 
MKUU WA WILAYA YA MTWARA, MHE. DUNSTAN KYOBYA 

(KUSHOTO) WAKIIMBA WIMBO WA TAIFA. 

KIKOSI MAALUM (WANARIADHA WALIOSHINDA) KIKIONGOZA WIMBO WA TAIFA. 



WANAFUNZI WA CHUO CHA UTUMISHI WAKISIKILIZA HOTUBA YA MGENI 
RASMI.

WASHINDI WA MPIRA WA WAVU

MGENI RASMI WAZIRI WA HABARI, UTAMADUNI, 
SANAA NA MICHEZO MHE. INNOCENT BASHUNGWA 

AKIHUTUBIA KATIKA SHEREHE YA KUHITIMISHA 
MASHINDANO YA UMISSETA 2021 KATIKA UWANJA 

WA NANGWANDA SIJAONA MTWARA.



VIONGOZI WAKIHUTUBIA KATIKA SHEREHE YA 
KUHITIMISHA MASHINDANO YA UMISSETA 2021  

KATIKA UWANJA WA NAGWANDA SIJAONA 
MTWARA.

MKUU WA WILAYA YA MTWARA MHE. DUNSTAN KYOBYA.

KATIBU MKUU WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO, 
DKT. HASSAN ABBASI.



VIONGOZI WAKIHUTUBIA KATIKA SHEREHE YA 
KUHITIMISHA MASHINDANO YA UMISSETA 2021 

KATIKA UWANJA WA NAGWANDA SIJAONA
MTWARA . 

MKURUGENZI WA IDARA YA MAENDELEO YA MICHEZO YUSUF SINGO.

MHE. PAULINE GEKUL AKIELEKEA KWA VIONGOZI WA SEKRETARIETI YA 
MAANDALIZI YA MASHINDANO YA UMITASHUMTA NA UMISSETA 2021.



MGENI RASMI WAZIRI WA HABARI, UTAMADUNI, SANAA 
NA MICHEZO, MHE. INNOCENT BASHUNGWA 

AKITOA NASAHA KWA WACHEZAJI WA MPIRA WA 
MIGUU FAINALI ZA WAVULANA KATI YA PEMBA 2 NA 

MTWARA 1 KABLA YA KUANZA MCHUANO.  

MHE. PAULINE GEKUL AKISALIMIANA NA BAADHI YA VIONGOZI WA SEKRETARIETI 
YA MAANDALIZI YA MASHINDANO YA UMITASHUMTA NA UMISSETA 2021.

MGENI RASMI AKISALIMIANA NA WACHEZAJI WA TIMU YA PEMBA. PEMBA 
WAMEIBUKA MABINGWA KATIKA MPIRA WA MIGUU KWA UPANDE WA 

WAVULANA.



WASHINDI WA UMISSETA 2021 MKOA WA PWANI UPANDE 
WA NGOMA ZA ASILI WAKITUMBUIZA KATIKA SHEREHE 

YA KUHITIMISHA MASHINDANO YA UMISSETA 2021.



VIKOMBE KWA AJILI YA WASHIINDI MBALIMBALI 
WALIOSHIRIKI MASHINDANO YA 

UMISSETA 2021.



WASHINDI WA TATU WA MPIRA WA MIGUU KUTOKA MKOA WA DODOMA

WASHINDI WA KWANZA WA MPIRA WA MIGUU KUTOKA PEMBA

MGENI RASMI WAZIRI WA HABARI, UTAMADUNI, SANAA 
NA MICHEZO, MHE. INNOCENT BASHUNGWA 

AKIKABIDHI VIKOMBE KWA WASHINDI MBALIMBALI 
WA  UMISSETA 2021.



NANDY

MR. BLUE

WASANII WA KIKAZI KIPYA WAKITUMBUIZA 
KATIKA SHEREHE YA KUHITIMISHA MASHINDANO 

YA UMISSETA 2021 KATIKA UWANJA WA 
NANGWANDA SIJAONA MTWARA.



MAARIFA

KALA JEREMIAH



SHILOLE

G NAKO



SHOLO MWAMBA

UMATI WA WASHIRIKI WAKIFURAHIA BURUDANI KUTOKA KWA WASANII 
MBALIMBALI.
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