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Katika mashindano ya 
michezo ya Shule za Msingi ( 
UMITASHUMTA) yanayoen-
delea Tabora, Sanaa za 
jukwani ni sehemu ya mash-
indano hayo.

Asubuhi ya Agosti 05, 2022  
katika ukumbi wa Chuo Cha 

Ualimu Tabora, mashindano 
ya Ngoma za mikoa mbalim-
bali katika hatua ya Makundi  
yalirindima kwa vijana 
kuonesha utamaduni wa 
makabila ya Tanzania.

Wanafunzi kutoka Mikoa ya 
Tanga, Pwani, Tabora, 

Rukwa, Simiyu wameonesha 
vipaji vya hali ya juu kupitia 
nyimbo za kuhamasisha 
Sensa ya watu na makazi 
mwaka huu, pamoja na 
nyimbo zinazoimbwa  katika 
matukio mbalimbali ya 
mikoa hiyo.

Na Shamim Nyaki - WUSM

Sanaa za Maonesho Zaendelea 
Kurindima UMITASHUMTA Tabora

WUSM UMISSETA x UMITASHUMTA 2022
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Na Shamim Nyaki - WUSM

Mwanza na Katavi watangulia Nusu 
Fainali Wavu

Timu ya Mkoa wa Mwanza 
na Katavi ya mpira wa Wavu 
kwa wavulana  wametan-
gulia hatua ya nusu fainali 
kwa kuibuka washindi kwa 
seti 3 kwa 2 dhidi ya wap-
inzani wao katika Mashinda-
no ya UMITASHUMTA 
mwaka 2022  Mkoani 
Tabora.

Katika mchezo uliokua na 

msisimko na upinzani wa 
hali ya juu  uliochezwa 
Agosti 05, 2022 katika 
viwanja vya Tabora Sekond-
ari, Mkoa wa Mwanza 
umeigaragaza Mkoa wa 
Mara Jumla ya Seti 3 dhidi 
ya 2.

Watazamaji wa machine 
hiyo kali  wameshuhudia 
vipaji na uwezo wa hali  

kutoka kwa timu hizo mbili.

Mchezo mwingine ni kati ya 
Katavi dhidi ya Mtwara, 
ambapo Katavi wamewabu-
ruza Mtwara kwa Seti 3 
dhidi ya 2.

Kwa matokeo hayo Mwanza 
na Katavi wametangulia 
hatua ya Nusu fainali.
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Na Shamim Nyaki - WUSM

Nusu Fainali  ya kwanza Wavu 
Wasichana kuwakutanisha 
Dar es Salaam na Mbeya

Mchezo wa mpira wa Wavu  
kwa Wasichana katika Mash-
indano ya UMITASHUMTA 
mwaka 2022  yamefikia 
hatua ya Nusu Fainali.

Katika mchezo uliochezwa 
mapema Agosti 05, 2022 
uwanja wa  Sekondari ya 
Tabora Wavulana  Mkoa wa 

Mbeya  umeigaragaza Lindi 
kwa Seti  3 kwa 0.

Mchezo mwingine ni kati ya 
Dar es Salaam na Manyara 
ambapo watoto wa mjini 
Bandari Salama wameone-
sha uwezo wao kwa watoto 
wa  ukanda wa madini ya 
Tanzanite na  vipaji vya 

Riadha kama Aliphonce 
Simbu  baada ya kupata Seti 
3 dhidi ya 2.

Kwa matokeo hayo timu 
hizo zitasubiri mshindi 
atakepatikana katika mechi 
za jioni kwa ajili ya  hatua ya 
Nusu fainali.
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Na Shamim Nyaki - WUSM

MASHINDANO YA MCHEZO WA RIADHA KWA 
MBIO ZA MITA 100 NA 400  WASICHANA NA WAVULA-

NA YASHIKA KASI

Mashindano ya Riadha Mbio za Mita 
100 na 400 Yashika Kasi

Mashindano ya Riadha 
yashika kasi katika Mashin-
dano ya Michezo kwa Shule 
za  Msingi  Tanzania.

Agosti 04, 2022 Mchezo wa 
Riadha kwa Mbio za Mita 
100 na 400 zimefanyika kwa 
wavulana na wasichana na 
kufikia hatua ya Nusu fainali.

Mbio hizo zitaendelea 
Agosti 05 katika hatua ya 
fainali.







FAINALI YA KWAYA KATIKA MASHINDANO YA MI-
CHEZO  KWA SHULE ZA MSINGI TANZANIA (UMI-
TASHUMTA) YAMEFANYIKA AGOSTI 05, 2022 

KATIKA UKUMBI WA TTC TABORA.
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